Best Laptops for Photo Editing – iiTECHNOLOGY

திறமையான புகைப்படக் கலைஞர்கள் மற்றும் தொழில்முறை கிராஃபிக் வடிவமைப்பாளர்கள் படங்களை எடுக்கும்போது அவர்களின் பணியின் ஒரு பகுதி மட்டுமே முழுமையடையும் என்பதை அறிவார்கள் – கட்டாய படங்களை உருவாக்க கணினியில் புகைப்பட எடிட்டிங் மென்பொருளுடன் குறைந்தபட்சம் சிறிது நேரம் தேவைப்படுகிறது.

அமெச்சூர் உட்பட எவரும் தங்கள் ஸ்மார்ட்போன்களைப் பயன்படுத்தி தங்கள் படங்களை முழுமையாக உலகிற்கு வழங்குவதில்லை. ஆனால் இது மென்பொருளைத் திருத்துவதில் உயர்நிலை படைப்பு நிபுணர்களின் கைகளில் உள்ளது.

சக்தி மற்றும் யதார்த்தத்தின் பிம்பத்தை வெளிப்படுத்தும் குறைபாடுகளை சரிசெய்ய முடியும். படங்கள், இடங்கள் அல்லது விஷயங்களுக்கு மக்கள் வினைபுரியும் விதத்தை மாற்றும் வழக்கத்திற்கு மாறான குணங்களை வழங்கும் தனித்துவமான கூறுகளைச் சேர்க்கலாம்.

உங்கள் இலக்குகள் எதுவாக இருந்தாலும், சரியான வன்பொருளுடன் பணிபுரியும் போது மிகவும் மேம்பட்ட பட எடிட்டிங் மென்பொருள் அதன் முழு படைப்பு திறனை அடைய முடியும். மென்பொருளைத் திருத்துவதில் ஏராளமானவை உள்ளன, மேலும் சிறந்த ஒன்றைத் தேர்ந்தெடுப்பதில் நீங்கள் சில யோசனைகளை எடைபோட வேண்டும்.

இதேபோல், வன்பொருள் விருப்பங்கள் பெரிதும் விரிவடைந்துள்ளன, எடிட்டிங் கருவிகளைத் தேர்ந்தெடுக்கும்போது புகைப்படக் கலைஞர்கள் மற்றும் கிராஃபிக் கலைஞர்கள் செயல்பாடு மற்றும் விரும்பிய விளைவுகளைக் கருத்தில் கொள்ள அனுமதிக்கிறது.

எட்ஜ் டெஸ்க்டாப், மடிக்கணினி இல்லை

ஒரு குறுகிய காலத்திற்கு புகைப்பட எடிட்டிங் மென்பொருளைப் பயன்படுத்துபவர்கள் கூட தீவிர கைவினைஞர்களுக்கு டெஸ்க்டாப் கணினி மட்டுமே விருப்பமாக இருந்த காலத்தை நினைவில் கொள்ளலாம்.

இருப்பினும், இன்று, புதிய மடிக்கணினிகள் அதிவேக டெஸ்க்டாப்புகளை வழங்குகின்றன, அவை வேகத்தையும் சேமிப்பையும் அதிகரிக்கும், இது உள் எடிட்டிங் செய்ய அல்லது பல இடங்களில் வேலை செய்ய வேண்டியவர்களுக்கு ஏற்றது. ஒரு வாடிக்கையாளர் அல்லது சக

அல்ட்ரா எச்டி 4 கே வரை கட்டப்பட்ட உயர்-தெளிவுத்திறன் கொண்ட திரைகளில் அதிசயமான நிறம், தெளிவு மற்றும் விவரங்கள் உள்ளன. சுருக்கமாக, நவீன மடிக்கணினிகள் 3-4 பவுண்டுகள் எடையுள்ள இலகுரக தொகுப்பில் ஹெவி-டூட்டி டெஸ்க்டாப் புகைப்பட எடிட்டிங் அனைத்து நன்மைகளையும் வழங்குகின்றன.

மடிக்கணினிகள் மாத்திரைகளை விட அதிக திறனை வழங்குகின்றன

டெஸ்க்டாப் கணினிகள் பொதுவானதாக இருப்பதால், மடிக்கணினிகள் கிராஃபிக் கலைஞர்கள் மற்றும் புகைப்படக்காரர்களுக்கு தொந்தரவில்லாத விருப்பமாக இருக்கும். தோட்டாக்களைக் கருத்தில் கொண்டு இது வேறு விஷயம்.

உயர்நிலை டேப்லெட்டுகளுக்கும் மடிக்கணினிகளுக்கும் இடையிலான வரி மங்கலாகி வருகிறது. ஆனால் படத்தின் தரம் மற்றும் தாக்கம் மிக முக்கியமாக இருக்கும்போது மனதில் கொள்ள வேண்டிய பல முக்கியமான விஷயங்கள் உள்ளன.

தொடக்கத்தில், மடிக்கணினிகள் அதிக தொழில்நுட்ப திறன்களைக் கொண்டவை, அவை டேப்லெட்டை மிகவும் மட்டுப்படுத்தப்பட்டதாகவும் சிக்கலானதாகவும் மாற்றும். லேப்டாப்பில் முழு அளவிலான விசைப்பலகைகள், ஹார்ட் டிரைவ்கள் சேர்க்கும் திறன் உள்ளது. வெளிப்புற இயக்கிகள் மற்றும் வட்டு பர்னர்கள் மற்றும் கூடுதல் எடிட்டிங் மென்பொருள் கட்டுப்பாடுகள் மற்றும் மெனுக்களுடன் கூடிய பெரிய காட்சி.

இது முக்கியமானது, ஆனால் மடிக்கணினிக்கும் டேப்லெட்டிற்கும் உள்ள முக்கிய வேறுபாடு என்னவென்றால், அடோப் ஃபோட்டோஷாப் *, அடோப் லைட்ரூம் *, கோரல் ஃபோட்டோ போன்ற தொழில்முறை புகைப்பட எடிட்டிங் மென்பொருளின் முழு பதிப்புகளையும் இயக்கும் மடிக்கணினியின் திறன். Punt * அல்லது GIMP போன்ற பிரபலமான இலவச நிரல்கள்

உயர்தர மாத்திரைகள் கூட சிறிய பட எடிட்டிங் செயல்பாடுகளைக் கொண்டுள்ளன. எடுத்துக்காட்டாக, பெரும்பாலான மொபைல் சாதனங்கள் JPEG அல்லது PNG கோப்புகளை மாற்றுவதற்கும் மாற்றுவதற்கும் மட்டுமே. தங்கள் விடுமுறையை சேமிக்க விரும்புவோருக்கு இது போதுமானது.

ஆனால் உயர்நிலை படைப்பாளிகள் உயர்-தெளிவுத்திறன் கொண்ட RAW கோப்புகளுடன் பணிபுரிய விரும்புகிறார்கள், இது படங்களை சிறந்த விவரங்களுடன் சரிசெய்ய அனுமதிக்கிறது. காட்சி தேவையின் விரைவாக அதிகரித்து வரும் நிலை முழு அளவிலான பட எடிட்டிங் மென்பொருளைக் கொண்ட மடிக்கணினி தேவைப்படுகிறது, இது புகைப்படக்காரர் அல்லது கிராஃபிக் கலைஞருக்கு அனைத்து ஆக்கபூர்வமான வழிகளையும் ஆராய அனுமதிக்கும்.

Mac OSX அல்லது Windows * 10 க்கு இடையில் இடைவெளி

சமீப காலம் வரை, OSX உடன் கூடிய மேக்ஸ்கள் மிக உயர்ந்த பட எடிட்டிங் விரும்பும் எவருக்கும் இயல்புநிலை விருப்பமாக இருந்தன. அழகான வடிவமைப்பு, நம்பமுடியாத திரை தீர்மானம், சிறந்த நிலைத்தன்மை மற்றும் பாதுகாப்பு ஆகியவற்றிற்காக பிரீமியம் செலுத்த கிரியேட்டிவ்ஸ் தயாராக உள்ளனர்.

ஆப்பிள் மேக்புக் ப்ரோஸ் * இன்னும் அதிநவீன புகைப்பட எடிட்டிங் கணினிக்கு சிறந்த தேர்வாக இருந்தாலும், விண்டோஸ் * 10 இடைவெளியை ஒரு பெரிய அளவிற்கு மூடியுள்ளது. மிகக் குறைந்த செலவில், இந்த இயக்க முறைமை மேக் போன்ற பல திறன்களை வழங்குகிறது.

Both PC and Mac provide powerful, easy-to-use laptops that can run major applications such as Adobe Creative Suite and Microsoft * Office. Both devices have powerful Intel® Core ™ processors. As high-quality software is required, both Macs and PCs come in various configurations, such as the MacBook Pro Air * and 2 in 1s running Windows * 10.

The laptop’s display is both a creative space and a control panel for image editing.
Creatives using smaller devices can opt for high-quality 13-inch displays, such as the convertible MacBook Pro Retina and Microsoft Surface 1 *.

The 15-inch screen is typically the minimum size for those who want to edit images on larger devices. A 17-inch screen may not be necessary, although an external display is not required.

திரை அளவைப் பொருட்படுத்தாமல், ஒரு மேட் அல்லது கண்கூசா பூச்சு கண் திரிபு மற்றும் காட்சி கவனச்சிதறலைக் குறைக்கும்.

By

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *