Asus ROG Strix G15 G512 – The Most Affordable ROG Laptop – iiTECHNOLOGY

Asus’s ROG series needs no introduction. These high-end gaming laptops are known for their futuristic design, heavy hardware and delivery of performance. This year, Asus released the first affordable ROG gaming laptop – the Strix G15. This laptop inherits many premium features from top-end ROG laptops.

ஆசஸ் ROG ஸ்ட்ரிக்ஸ் ஸ்கார் III ஐ விட ஆசஸ் ROG ஸ்ட்ரிக்ஸ் ஜி 15 அதன் விலை உயர்ந்த உடன்பிறப்புகளைப் போலவே தோன்றுகிறது. சாதனம் ஒரு பிரகாசமான பின்னொளியுடன் வருகிறது, இது நுழைவு நிலை கேமிங் மடிக்கணினிகளில் அரிதாகவே காணப்படுகிறது. இது சேஸின் முன் மற்றும் பக்கங்களை ஒளிரச் செய்கிறது, மேலும் ஆசஸ் ஆரா ஒத்திசைவு பயன்பாட்டைப் பயன்படுத்தி உங்கள் விருப்பப்படி தனிப்பயனாக்கலாம்.

மூன்று மடிக்கணினி மாதிரிகள் தனித்து நிற்கின்றன. அசல் கருப்பு ஒரு எளிய தோற்றத்தைக் கொண்டுள்ளது, அதை மறைக்க எந்த சூழலுடனும் கலக்கப்படுகிறது.

பனிப்பாறை நீலம் ஒரு பிரகாசமான, அறிவியல் புனைகதை ஈர்க்கப்பட்ட கருப்பொருளாகும், அதே நேரத்தில் ஆசஸ் ஒரு புதிய எலக்ட்ரோ பங்க் நிறத்தை வெளியிட்டது, இது ஸ்ட்ரீக்ஸ் ஜி 15 க்கு எதிர்கால தோற்றத்தை அளிக்கிறது.

மடிக்கணினியின் வெளிப்புறத்தில் பெரும்பாலானவை அலுமினிய மூடியைத் தவிர பிளாஸ்டிக்கால் ஆனவை. ஆசஸ் ROG ஸ்ட்ரிக்ஸ் ஜி 15 எடை 2.2 கிலோ, இது ஆசஸ் செபிரஸ் ஜி 14 ஐ விட 500 கிராம் கனமானது.

ஆசஸ் ROG ஸ்ட்ரிக்ஸ் ஜி 15 இல் ஏராளமான துறைமுகங்கள் மற்றும் புத்திசாலித்தனமான தளவமைப்புகள் உள்ளன. பவர், எச்.டி.எம்.ஐ, லேன் மற்றும் டைப்-சி போர்ட்கள் சுத்தமான அமைப்பிற்காக மடிக்கணினியின் பின்புறத்தில் அமைந்துள்ளன.

லேப்டாப் மூன்று யூ.எஸ்.பி 3.1 போர்ட்களுடன் வருகிறது, அவை வேகமான தரவு பரிமாற்ற வேகத்தை வழங்கும். கேமிங் மவுஸ் அல்லது வெளிப்புற விசைப்பலகைடன் இணைக்க இதைப் பயன்படுத்தலாம்.

மடிக்கணினி சமீபத்திய வைஃபை 6 இணைப்போடு வருகிறது, இது குறைந்த தாமதத்தை பராமரிக்க உதவுகிறது, இது மிகவும் முக்கியமானது, அதே நேரத்தில் நீங்கள் போர்க்களம் வி, எதிர்-வேலைநிறுத்தம்: உலகளாவிய தாக்குதல் மற்றும் ஃபோர்ட்நைட் போன்ற ஆன்லைன் மல்டிபிளேயர் விளையாட்டுகளை விளையாடுகிறீர்கள்.

ஆசஸ் ROG ஸ்ட்ரிக்ஸ் ஜி 15 இரண்டு வகைகளில் கிடைக்கிறது, LI-HN177T மற்றும் LU-HN195T.LI-HN177T இன்டெல் கோர் i5-1020H சீரிஸ் செயலி, 8 ஜிபி டிடிஆர் 4 ரேம் மற்றும் 512 ஜிபி எம் 2 சாலிட் ஸ்டேட் டிரைவ் .

மடிக்கணினியில் என்விடியா ஜியிபோர்ஸ் 1650 டி கிராபிக்ஸ் அட்டை உள்ளது, மேலும் டூட்டி ஆஃப் வார்: வார்சோன், மைக்ரோசாஃப்ட் ஃபிளைட் சிமுலேட்டர், அபெக்ஸ் லெஜண்ட்ஸ் மற்றும் வரவிருக்கும் சைபர்பங்க் 2077 போன்ற ஸ்பெக்ஸ் ஹை கால் கேம்களை இயக்குவதற்கு இது மிகவும் உறுதியானது.

இந்த வீடியோ அட்டை வீடியோ மற்றும் 3 டி மாடலிங் கருவிகளான அடோப் ஃபோட்டோஷாப், பிரீமியர் புரோ, இல்லஸ்ட்ரேட்டர் மற்றும் ஆட்டோடெஸ்க் மாயா போன்றவற்றை ஆதரிக்கிறது.

LU-HN195T மடிக்கணினிகளில் இன்டெல் கோர் i7- 10750H செயலி, 16 ஜிபி ரேம் மற்றும் எம் 2 1 டிபி திட-நிலை இயக்கி போன்ற உயர்நிலை விவரக்குறிப்புகள் உள்ளன. இது ஒரு ஸ்டைலான என்விடியா ஜியிபோர்ஸ் 1660 டிபி கார்டையும் கொண்டுள்ளது. மிகவும் சக்திவாய்ந்த

ஆசஸ் ROG ஸ்ட்ரீக்ஸ் ஜி 15 இன் இந்த அதிகபட்ச பதிப்பு அதிக செயல்திறனை வழங்கும், மேலும் நீங்கள் எதிர்காலத்தில் தயாராக இருக்கும் மடிக்கணினியைத் தேடுகிறீர்களானால் அது மிகவும் நல்லது, ஆசஸ் அதிகாரப்பூர்வமாக சந்தைக்குப்பிறகான மேம்பாடுகளை ஆதரிக்கிறது மற்றும் இரண்டும் வந்து சேர்கின்றன விரிவாக்கம் செய்ய, கூடுதல் எம் 2 பொருத்தப்பட்டுள்ளது NVMe இடங்களுடன்.

கேமிங் மடிக்கணினிகள் சூடாக உள்ளன. ஆனால் ஆசஸ் ROG ஸ்ட்ரிக்ஸ் ஜி 15 க்கு இது சாத்தியமில்லை. இது ஒரு திரவ உலோக குளிரூட்டும் முறையுடன் கூடிய முதல் நுழைவு நிலை மடிக்கணினி ஆகும், இது ஒரு கேமிங் அமர்வின் போது மடிக்கணினியின் வெப்பநிலையை குறைவாக வைத்திருப்பதாக உறுதியளிக்கிறது.

மடிக்கணினியில் இரண்டு பெரிய விசிறிகள் உள்ளன, அவை காற்றோட்டத்தை அதிகரிக்கவும், வெப்பத்தை மிகவும் திறமையாகவும் பரப்புகின்றன. புதிய இரட்டை விசிறி கத்திகள் வடிவமைப்பு காரணமாக முந்தைய ROG மடிக்கணினிகளை விட அமைதியாக இருப்பதாக கூறப்படுகிறது.

ஆசஸ் ROG ஸ்ட்ரீக்ஸ் ஜி 15 டிஸ்ப்ளே குறைந்தபட்ச உளிச்சாயுமோரம் மற்றும் 80.6 சதவிகிதம் ஸ்கிரீன்-டு-பாடி விகிதத்தைக் கொண்டுள்ளது. 15.6 அங்குல முழு எச்டி டிஸ்ப்ளே 144 ஹெர்ட்ஸ் புதுப்பிப்பு வீதத்தை ஆதரிக்கிறது, இது வாங்கும் போது அத்தியாவசிய அம்சங்களில் ஒன்றாகும்.

60 ஹெர்ட்ஸ் திரையில் இருந்து சாதாரண 144 ஹெர்ட்ஸ் லேப்டாப்பிற்கு மாறுவது ஒரு நொடியில் மென்மையாகவும் பதிலளிக்கக்கூடியதாகவும் உணரப்பட்டது. இது வேகமான மல்டிபிளேயர் ஆன்லைன் கேம்களை விளையாடும்போது போட்டி நன்மையாக இருக்கக்கூடிய தடையற்ற நகர்வுகளை வழங்குகிறது.

உள்ளீட்டு பின்னடைவு மற்றும் திரை கிழிக்கும் சிக்கல்களைக் குறைக்க என்விடியா ஜி-ஒத்திசைவை திரை ஆதரிக்கிறது. திரை ஒரு ஐபிஎஸ்-நிலை பேனலைப் பயன்படுத்துகிறது, இது பரந்த கோணங்களையும் தீவிர வண்ண துல்லியத்தையும் அனுமதிக்கிறது.

ஆசஸ் ROG ஸ்ட்ரிக்ஸ் ஜி 15 இன் விசைப்பலகை 2-மிமீ குறிப்பிடத்தக்க பயணத்தை வழங்கும் ஒரு சிக்லெட் பொறிமுறையைப் பயன்படுத்தி, உயர்நிலை ROG ஸ்ட்ரிக்ஸ் ஸ்கார் வரிசையில் உள்ள விசைப்பலகைக்கு ஒத்ததாக இருக்கிறது.

விசைகள் சரியான இடத்தில் தோன்றும், மற்றும் WASD விசைகள் ஒளிஊடுருவக்கூடியவை, இது மடிக்கணினிக்கு கேமிங் தோற்றத்தை அளிக்கிறது. விசைப்பலகை RGB பின்னொளியை ஆதரிக்கிறது, இது ஆசஸ் ஆரா கிரியேட்டர் பயன்பாட்டைப் பயன்படுத்தி தனிப்பயனாக்கலாம், இது சுவாசம், வானவில் மற்றும் ஸ்ட்ரோபிங் போன்ற விளைவுகளுக்கு இடையே தேர்வு செய்ய உங்களை அனுமதிக்கிறது.

லேப்டாப்பில் இசையை இயக்குவதன் மூலம் RGB ஐ ஒத்திசைப்பதற்கான அமைப்புகளும் பயன்பாட்டில் உள்ளன. பெரிய டிராக்பேட் சிறந்த பதிலுக்காக பிரத்யேக கிளிக் பொத்தானைக் கொண்டுள்ளது. டிராக்பேட் விண்டோஸ் 10 சைகைகளையும் ஆதரிக்கிறது, அதாவது நீங்கள் பல பணிகளை ஸ்வைப் செய்து பயன்பாடுகளுக்கு இடையில் மாறலாம்.

ஸ்ட்ரிக்ஸ் ஜி 15 மலிவான ROG மடிக்கணினிகளில் ஒன்றாகும். பல்துறை, நீடித்த மற்றும் சக்திவாய்ந்த கேமிங் மடிக்கணினியைத் தேடும் எவருக்கும் ஏற்றது. மடிக்கணினிகளில் திட வன்பொருள், நல்ல துறைமுகங்கள் மற்றும் சக்திவாய்ந்த குளிரூட்டும் தீர்வுகள் உள்ளன, அவை அதிக விலை மற்றும் அதிக விலை கொண்ட ROG ​​மடிக்கணினிகளில் இருந்து வருகின்றன.

By

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *