Asus ZenBook 14 – Ultra Slim And Powerful – iiTECHNOLOGY

அல்ட்ராபுக் மடிக்கணினிகள் பிரீமியம் வடிவமைப்பைக் கொண்ட மெல்லிய மற்றும் இலகுரக சாதனங்கள். இருப்பினும், அதன் சிறிய தன்மை மற்றும் வரம்புகள் பெரும்பாலும் உயர்நிலை செயல்திறனை வழங்க அதைக் கட்டுப்படுத்துகின்றன.

புதிய ஆசஸ் ஜென்புக் 14 இதை சவால் செய்கிறது. இன்டெல்லின் 11 வது தலைமுறை செயலி மற்றும் சக்திவாய்ந்த புதிய ஒருங்கிணைந்த கிராபிக்ஸ் தீர்வைக் கொண்ட முதல் தீவிர மெல்லிய மடிக்கணினிகளில் இதுவும் ஒன்றாகும், புதிய வன்பொருள் ஜென்ப்புக் 14 ஐ மிகவும் சக்திவாய்ந்த மடிக்கணினிகளில் ஒன்றாக ஆக்குகிறது என்று ஆசஸ் கூறுகிறார். அதே நிலை

ஆசஸ் ஜென்புக் 14 பிஎம் 701 டிஎஸ் 2020 இன் மிக மெல்லிய மற்றும் லேசான மடிக்கணினிகளில் ஒன்றாகும். இது 13.9 மிமீ தடிமன் மற்றும் வெறும் 1.2 கிலோ எடையுள்ளதாகும், அதாவது உங்கள் பயணத்தின் போது அதை எளிதாக எடுத்துச் செல்ல முடியும். லேசான எடை மற்றும் மெலிதான வடிவமைப்பு இருந்தபோதிலும் லேப்டாப்பின் திடமான கட்டமைப்பே டெய்லி டிராவல்.

அலுமினியம் அலாய் மூலம் தயாரிக்கப்படுகிறது மற்றும் பிரீமியம் தோற்றத்திற்கு ஆசஸ் செறிவு வட்ட வடிவமைப்பைப் பயன்படுத்துகிறது. இந்த சாதனம் MIL-STD-810 தரத்துடன் இராணுவ தரமாகவும் உள்ளது, அதாவது மடிக்கணினி சொட்டு மற்றும் புடைப்புகளைத் தவிர்க்க வேண்டும்.

ஆசஸ் ஜென்ப்புக் 14 பிஎம் 701 டிஎஸ் இரண்டு யூ.எஸ்.பி-ஏ 3.2 போர்ட்களுடன் வருகிறது, இந்த நாட்களில் மெல்லிய மற்றும் ஒளி மடிக்கணினிகள் அரிதாகவே உள்ளன. இந்த சாதனம் இரண்டு தண்டர்போல்ட் 4 போர்ட்களைக் கொண்டுள்ளது, இது 40 ஜி.பி.பி.எஸ் வரை பரிமாற்ற வேகத்தை வழங்குகிறது, அதாவது பெரிய கோப்பு இடமாற்றங்கள் மற்றும் லேப்டாப் காப்புப்பிரதிகள் மிகக் குறைந்த நேரம் எடுக்கும்.

தண்டர்போல்ட் 4 போர்ட் ஒரு மடிக்கணினியையும் சார்ஜ் செய்யலாம், மேலும் இரண்டு 4 கே டிஸ்ப்ளேக்கள் மற்றும் 8 கே மானிட்டரை இணைக்க இதைப் பயன்படுத்தலாம். சாதனம் ஒரு ப்ரொஜெக்டர் அல்லது டிவியை இணைக்க ஒரு HDMI போர்ட்டையும் கொண்டுள்ளது. புதிய ஜென்ப்புக் 14 இல் லேன் போர்ட் இல்லை, ஆனால் ஆசஸ் கம்பி நெட்வொர்க் இணைப்புகளுக்கான யூ.எஸ்.பி-ஆக-லேன் அடாப்டரை உள்ளடக்கியது.

ஆசஸ் ஜென்புக் 14 இன்டெல் கோர் i7-1165G7 CPU ஐப் பயன்படுத்துகிறது, இது 11 வது தலைமுறை வரிசையில் உயர்நிலை சில்லுகளில் ஒன்றாகும். இந்த CPU 4 கோர்களைக் கொண்டுள்ளது மற்றும் இது 10nm உற்பத்தி செயல்முறையை அடிப்படையாகக் கொண்டது, இது அதிகபட்சமாக 4.7 GHz வேகத்தை இயக்கும்.

செயலி திறமையானது என்று அது கூறுகிறது. பழைய 10 வது வரிசையிலும், சிறந்த பேட்டரி ஆயுளிலும் சிறந்தது, இது வைஃபை 6 இணைப்பையும் கொண்டுவருகிறது, இது அலுவலகங்கள் மற்றும் வணிக வளாகங்கள் போன்ற நெரிசலான பகுதிகளில் சிறந்த வயர்லெஸ் செயல்திறனை வழங்குகிறது.

புதிய 11 வது தலைமுறை செயலிகளும் பாரிய கிராபிக்ஸ் மேம்பாடுகளைக் கொண்டு வந்தன. இது இன்டெல் எக்ஸ் ஒருங்கிணைந்த கிராபிக்ஸ் மூலம் வருகிறது, இது கடந்த ஆண்டின் இன்டெல் ஐரிஸ் புரோ ஒருங்கிணைந்த கிராபிக்ஸ் விட கிட்டத்தட்ட இரண்டு மடங்கு கிராபிக்ஸ் செயல்திறனை வழங்குகிறது, அதாவது ஆசஸ் ஜென்புக் 14 பார்டர்லேண்ட் 3 போன்ற விளையாட்டுகளை விளையாடும்போது வினாடிக்கு அதிக பிரேம்களை வழங்கும்.

1080p தெளிவுத்திறனில் ஃபார் க்ரை நியூ டான் மற்றும் ஹிட்மேன் 2, மேம்பட்ட கிராபிக்ஸ் செயல்திறன் ஃபோட்டோஷாப் மற்றும் அடோப் ஃபோட்டோஷாப், ஃபோட்டோஸ்கேப் எக்ஸ், அடோப் பிரீமியர் புரோ மற்றும் பின் விளைவுகள் போன்ற புகைப்பட எடிட்டிங் கருவிகளைப் பயன்படுத்த உதவும். கேமிங் மடிக்கணினி அல்ல, ஆனால் சிறந்த கிராபிக்ஸ் தீர்வு இதை இன்னும் அதிகமாக்குகிறது.

மடிக்கணினி 16 ஜிபி ரேம் மூலம் எளிதாக மல்டி டாஸ்க் செய்ய உதவுகிறது, 512 ஜிபி எம் 2 என்விஎம் எஸ்எஸ்டியுடன் வருகிறது மற்றும் எதிர்கால சேமிப்பு விரிவாக்கத்திற்கு கூடுதல் எஸ்எஸ்டி ஸ்லாட்டைக் கொண்டுள்ளது. ஆசஸ் ஒரு மடிக்கணினியில் 67Wh பேட்டரியையும் பொருத்த முடியும். மடிக்கணினிகள் மற்றும் 21 மணிநேர பேட்டரி ஆயுள் ஆகியவற்றைக் காணலாம்.

14 ” ஆசஸ் ஜென்புக் காட்சி நவீன தோற்றத்திற்கான குறுகிய பெசல்களைக் கொண்டுள்ளது. முழு எச்டி 1920 x 1080 தெளிவுத்திறனில் இயங்குகிறது மற்றும் ஐபிஎஸ் எல்இடி பேனல் உங்களுக்கு பரந்த பார்வையை அளிக்கிறது.

காட்சி 100 சதவிகிதம் எஸ்.ஆர்.ஜி.பியை ஆதரிக்கிறது, அதாவது வண்ண திருத்தும் பணிகளுக்கு இது துல்லியமாக அளவீடு செய்யப்படுகிறது. திரையில் 16: 9 விகித விகிதம் உள்ளது, இது திரைப்படங்களைப் பார்ப்பதற்கு சிறந்தது, மேலும் 300 வெளிப்புறங்களின் அதிகபட்ச பிரகாசத்துடன் நல்ல வெளிப்புறத் தெரிவுநிலையையும் வழங்குகிறது.

சாதனம் காட்சிக்கு மேலே 4 உறுப்பு ஐஆர் கேமராவையும் கொண்டுள்ளது. உங்கள் முகத்தைப் பயன்படுத்தி உங்கள் ஜென்புக்கைத் திறக்க உதவும் விண்டோஸ் ஹலோ அம்சத்துடன் கேமரா செயல்படுகிறது. ஃபேஸ் அன்லாக் அம்சம் இருட்டில் ஐஆர் சென்சாருடன் வேலை செய்யும், மேலும் பட தரத்தை மேம்படுத்த மென்பொருளில் சில மாற்றங்களைச் செய்துள்ளதாக ஆசஸ் கூறுகிறார்.

ஜென்புக் 14 பிஎம் 701 டிஎஸ் ஒரு விளிம்பில் இருந்து விளிம்பில் பின்னிணைப்பு விசைப்பலகைடன் வருகிறது. பக்கம் மேலே, பக்கம் கீழே, முடிவு, மற்றும் சிறிய வடிவமைப்பு போன்ற முக்கியமான விசைகள் இருந்தபோதிலும் இது ஏராளமான ஹாட்ஸ்கிகளைக் கொண்டுள்ளது.

விசைகள் நன்கு இடைவெளியில் உள்ளன மற்றும் எளிதான மற்றும் வசதியான தட்டச்சு செய்ய 1.5 மிமீ விசை இடைவெளியைக் கொண்டுள்ளன. லேப்டாப்பில் ஒரு பெரிய டிராக்பேட் உள்ளது, இது எளிதாக ஸ்க்ரோலிங் மற்றும் பல்பணிகளை அனுமதிக்கிறது.

இது ஆசஸின் நம்பர்பேட் 2.0 உடன் வருகிறது, இது டச்பேட்டின் மேல் வலது மூலையில் தட்டுவதன் மூலம் செயல்படுத்தப்படுகிறது. அல்ட்ராபுக் மடிக்கணினிகளில் வழக்கமாக எண் திண்டு இல்லை, நீங்கள் ஒரு விரிதாளில் எண்ணை உள்ளிடும்போது இந்த அம்சம் மிகவும் பயனுள்ளதாக இருக்கும்.

இந்த லேப்டாப் விண்டோஸ் 10 ஹோம் ஓஎஸ்ஸில் இயங்குகிறது மற்றும் மைக்ரோசாஃப்ட் ஆபிஸ் ஹோம் மற்றும் ஸ்டூடன்ட் 2019 க்கான வாழ்நாள் சந்தாவுடன் வருகிறது, இது வேர்ட், எக்செல் மற்றும் பவர்பாயிண்ட் போன்ற மைக்ரோசாஃப்ட் ஆபிஸ் பயன்பாடுகளுக்கு இலவச அணுகலை வழங்குகிறது.

இணைக்கும் மடிக்கணினி அம்சம் நிறைந்த மைஸ்பேஸ் பயன்பாட்டிலும் வருகிறது. இது ஜென்ப்புக் 14 இன் விசிறி சுயவிவரத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும், திரையின் வண்ண வெப்பநிலையை சரிசெய்யவும் அனுமதிக்கிறது, மேலும் உங்கள் ஸ்மார்ட்போனை ஆசஸ் ஜென்புக் 14 மடிக்கணினியுடன் இணைக்க மிகவும் சக்திவாய்ந்த அல்ட்ராபுக் மடிக்கணினிகளில் ஒன்றாகும்.

By

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *