How Become An Expert At Photo Editing Using Snapseed – iiTECHNOLOGY

சிறந்த கேமராக்கள் மற்றும் ஸ்மார்ட்போன்களை நாம் பயன்படுத்தலாம். ஆனால் நீங்கள் புகைப்படங்களை சமூக ஊடகங்களில் வெளியிடுகிறீர்கள் என்றால், நீங்கள் அவர்களை தனித்து நிற்கவும் வண்ணமயமாகவும் இருக்குமாறு கேட்கலாம். இந்த செயலுக்கு புகைப்பட எடிட்டிங் தேவைப்படுகிறது, மேலும் ஒவ்வொரு படத்தையும் திருத்த எங்கள் மடிக்கணினிகள் மற்றும் பிசிக்களைப் பயன்படுத்த முடியாது.

ஸ்னாப்ஸீட் என்ற மாற்று உள்ளது, இது நீங்கள் கேள்விப்படாத ஒரு பிராண்ட், கூகிள் ஸ்னாப்ஸீட் வழக்கமான புகைப்பட எடிட்டிங் பயன்பாடுகளை விட மிகவும் சிறந்தது.

இது அண்ட்ராய்டு, ஐபோன் மற்றும் ஐபாட் கூட, இலவசம், விளம்பரம் இல்லாதது மற்றும் பயன்படுத்த மிகவும் எளிதானது. உங்கள் டி.எஸ்.எல்.ஆர் கேமராவிலிருந்து உங்கள் தொலைபேசியில் மாற்றும் படங்களை கம்பியில்லாமல் திருத்த இந்த கருவியைப் பயன்படுத்தலாம். எனவே மேலே சென்று அதை நிறுவவும். Snapsd ஐப் பயன்படுத்தி எவ்வளவு எளிதான மற்றும் விரைவான முடிவுகளைப் பெறலாம் என்பதைப் பார்ப்போம்.

நாம் முதலில் செய்ய வேண்டியது ஒரு படத்தைத் திறப்பதுதான். திரையில் அல்லது ஆன் பொத்தானைத் தட்டவும். இடைமுகம் மிகவும் சுய விளக்கமளிக்கும். தோற்ற பொத்தானை இன்ஸ்டாகிராம் மற்றும் பிற பயன்பாடுகளில் நீங்கள் காணக்கூடிய அதே முன்னமைவுகளைக் கொண்டுள்ளது, உங்களுக்கு தேவையானது ஒரே ஒரு தட்டு மற்றும் நீங்கள் விரும்பும் முடிவுகளைப் பெறுவீர்கள்.

ஸ்னாப்ஸின் அடையாளம் ஒரு தாக்க சேகரிப்பு அல்ல. மாறாக, இது சுய கட்டுப்பாடு மற்றும் அதை சரிசெய்ய பயிற்சி தேவை. இருப்பினும், நீங்கள் இதைச் செய்யும்போது, ​​முடிவுகளின் தரம் குறித்து நீங்கள் ஆச்சரியப்படுவீர்கள்.

இது இரண்டாவது தாவல் மூலம் செய்யப்படுகிறது. தட்டுவதன் மூலம் பல கருவிகளை உருவாக்குகிறது, விவரங்களைத் தட்டுவது முதல் தூரிகைகள் மற்றும் மங்கலானது மற்றும் பல. அவை முழுமையானவை, பின்னர் அவர்களுடன் குழப்பமடைய நீங்கள் சிறிது நேரம் ஆக வேண்டும்.

அம்சம் பெரும்பாலான அடிப்படை மாற்றங்களுக்கு பரிந்துரைக்கப்படுகிறது. முதல் பிரகாசம், மாறுபாடு, செறிவு, அரவணைப்பு மற்றும் பலவற்றிலிருந்து கட்டுப்பாடுகளை அணுக “மீட்டமை”, இது திரையை நீண்ட நேரம் அழுத்தி பின்னர் நேரடியாக ஸ்வைப் செய்வதன் மூலம் அணுகலாம். பக்கவாட்டாக ஸ்வைப் செய்வது விளைவின் தீவிரத்தை சரிசெய்கிறது. பட வழிகாட்டிகளைப் பயன்படுத்தி பிரகாசம் மற்றும் மாறுபாட்டை சரிசெய்ய வளைவுகள் கருவி பயன்படுத்தப்படலாம்.

பெரும்பாலான ஸ்மார்ட்போன் கேமராக்கள் நீங்கள் விரும்பும் மாறுபாட்டை வழங்காது, எனவே பிரகாசம் மற்றும் மாறுபாட்டுடன் சில மாற்றங்களைச் செய்வது பெரும்பாலான ஏற்றத்தாழ்வுகளை சரிசெய்யும். சரிசெய்ய அடுத்தது நிறைவு. கப்பலில் செல்ல வேண்டாம். 1 முதல் 15% வரை எந்த மாற்றமும் பொதுவாக போதுமானதை விட அதிகம்.

நீங்கள் கிளிக் செய்த படத்திற்கு எது சரியானது என்பதை நீங்கள் அளவிட வேண்டும். வெளிப்புற கிளிக் செய்யப்பட்ட புகைப்படங்களுக்கு அதிக மாறுபாட்டுடன் அதிக வண்ண செறிவு தேவைப்படலாம், அதே நேரத்தில் உட்புற குறைந்த ஒளி புகைப்படங்களுக்கு சில மங்கலான தேவைப்படலாம்.

செறிவூட்டலுக்கான முக்கிய மாற்றங்கள் படங்களின் கூர்மையையும் பாதிக்கலாம், இதனால் வெப்பமான கருவியை சமநிலைப்படுத்துவது படங்களை மிகவும் இயல்பானதாக மாற்ற பயன்படுகிறது, குறிப்பாக நீல நிறத்துடன் ஒரு மேகமூட்டமான நாளில் கிளிக் செய்யும் போது. அதிகப்படியான உச்சரிப்புகள் மற்றும் மஞ்சள் நிற டோன்கள் ஒரு வித்தியாசத்தை ஏற்படுத்தும்.

“விவரங்கள்” தாவல் எங்கள் பட்டியலில் அடுத்த அம்சமாகும். கூர்மைப்படுத்தும் கருவி பொருளின் விளிம்புகளில் சில விவரங்களையும் வரையறைகளையும் சேர்க்கிறது, இது சற்று அழகாக இருக்கும். அதை மிகைப்படுத்தாதீர்கள், அல்லது அது மோசமாகத் தோன்றலாம். நாம் அனைவரும் சோஷியல் மீடியாவில் பெரிதும் நிறைவுற்ற படங்களை பார்க்கிறோம். விடுபட்ட பிரிவில் சில விவரங்களைச் சேர்க்க முயற்சிக்கிறோம்.

எங்கள் எல்லா புகைப்படங்களும் சற்று சீரானவை

இது வழக்கமாக ஒரு பக்கமாக சாய்ந்து, சுழலும் கருவி மூலம் எளிதில் தீர்க்கப்படும் ஒரு சிக்கலாகும், இது உங்கள் புகைப்படங்களை சரியாக சீரமைக்க எளிதாக்க திரையில் ஒரு நுனியைச் சேர்க்கிறது.

வழிகாட்டியை சீரமைக்க உங்கள் படத்தில் உள்ள வடிவத்தைப் பாருங்கள். இது ஒரு அட்டவணை அல்லது தரையின் அடிவானம் அல்லது முடிவாக இருக்கலாம். படத்தை மெதுவாக வலதுபுறமாக உருட்டி, மாற்றத்தை ஏற்க காசோலை குறி தட்டவும்.

உங்கள் இருக்கும் புகைப்படங்களை பிரபலமான வடிவங்களாக மாற்ற பயிர் கருவி பயனுள்ளதாக இருக்கும். இன்ஸ்டாகிராம் புகைப்படங்கள் பொதுவாக சதுரமாக இருக்கும் (1: 1 விகித விகிதம்), எனவே ஸ்னாப் உங்களுக்கு விருப்பத்தை அளிக்கிறது. உங்கள் ஸ்மார்ட்போனுக்கு வால்பேப்பரை வடிவமைக்கிறீர்கள் என்றால், அதற்கு மிகவும் பொருத்தமான ஒரு வால்பேப்பரை நீங்கள் தேர்வு செய்யலாம்.

உங்கள் புகைப்படங்களில் உள்ள சிக்கலை சரிசெய்ய சில மாற்றங்களைச் செய்ய ஸ்னாப்ஸீட் உங்களை அனுமதிக்கிறது. நீங்கள் அகற்ற விரும்பும் கறை அல்லது குறைபாடு இதுவாக இருக்கலாம். இதற்கு சில கருவிகள் உள்ளன.

விரைவான திருத்தங்களுக்காக அந்த பகுதியை ஸ்வைப் செய்ய மருத்துவ வசதி உங்களை அனுமதிக்கிறது. மேலும் பிடிவாதமான சிக்கல்களுக்கு, தூரிகை கருவி, குணப்படுத்தும் கருவியுடன், புகைப்படத்தின் சிறிய பகுதிகளில் சில வண்ணங்களை சரிசெய்ய பயன்படுத்தலாம். அதிகப்படியான நிறமாற்றம் அல்லது செறிவூட்டலை நீங்கள் கவனித்தால் இது பயனுள்ளதாக இருக்கும்.

தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட எனப்படும் மற்றொரு ஒத்த கருவி, ஒரு படத்தில் பல புள்ளிகளைத் தேர்ந்தெடுக்க உங்களை அனுமதிக்கிறது, அங்கு நீங்கள் செறிவு, பிரகாசம், மாறுபாடு மற்றும் கலவை ஆகியவற்றை சரிசெய்யலாம்.

புள்ளிகளைச் சேர்ப்பது திரையின் அடிப்பகுதியில் உள்ள + பொத்தானைத் தட்டவும், பின்னர் இரண்டு விரல்களைப் பயன்படுத்தி ஒரு பகுதியை வரையவும் எளிதானது. ஒவ்வொரு புள்ளியும் ஒரு வட்டத்தால் குறிக்கப்படுகிறது மற்றும் பேட்சின் தோற்றத்தை மாற்ற உங்கள் விரலால் மேலும் கீழும் ஸ்வைப் செய்யலாம்.

குறிப்பிட வேண்டிய மற்றொரு அம்சம் உருப்பெருக்கம் அம்சமாகும், இது ஒரு குறிப்பிட்ட திசையில் சிறுபடத்தை அதிகரிக்க விரும்பினால் மட்டுமே கிடைக்கும்.

இது பயனுள்ளதாக இருக்கும், மேலும் நீங்கள் வானம் அல்லது சுவர் போன்ற மிகவும் சீரான பின்னணியைக் கொண்டிருக்கும்போது நன்றாக வேலை செய்கிறது.

By

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *