Lenovo Tab M10 2nd Generation – Bigger, Better, And Powerful

By |

நுழைவு நிலை ஆண்ட்ராய்டு டேப்லெட்களை வழங்கும் சில குறிப்பிடத்தக்க பிராண்டுகளில் லெனோவாவும் ஒன்றாகும். அவற்றின் டேப்லெட்டுகள் அம்சங்கள், செயல்திறன் மற்றும் நம்பகத்தன்மை ஆகியவற்றை இணைப்பதில் அறியப்படுகின்றன. எம் 10 முதன்முதலில் பட்ஜெட் ஆண்ட்ராய்டு டேப்லெட்டாக 2018 இல் வெளியிடப்பட்டது.

வீடியோ ஸ்ட்ரீமிங் மற்றும் இணையத்தில் உலாவுதல் போன்ற தினசரி பணிகளை நோக்கமாகக் கொண்ட குறைந்த-இறுதி செயலியுடன் இந்த சாதனம் வருகிறது. அதன் அனைத்து பிளாஸ்டிக் வடிவமைப்பால் இது மிகவும் எளிமையானதாக தோன்றுகிறது.

2 வது தலைமுறை தாவல் எம் 10 வெளியீட்டில் லெனோவா எம் 10 க்கு புதுப்பிப்பை வழங்கியுள்ளது. புதிய சாதனம் சமீபத்திய வன்பொருளைக் கொண்டுள்ளது, எனவே இன்று நாம் பயன்படுத்தும் பயன்பாடுகளை இது கையாள முடியும், மேலும் இது புதிய புதிய வடிவமைப்போடு வருகிறது.

இரண்டாம் தலைமுறை லெனோவா தாவல் எம் 10 அதன் முன்னோடிகளை விட சிறந்தது. திடமான உருவாக்கத் தரம் மற்றும் பிரீமியம் தோற்றத்திற்காக இப்போது அனைத்து உலோக சட்டத்தையும் பயன்படுத்துகிறது. சாதனம் இரும்பு சாம்பல் மற்றும் பிளாட்டினம் சாம்பல் வண்ணங்களில் கிடைக்கிறது.

உளிச்சாயுமோரம் குறைந்த திரை வடிவமைப்பு காரணமாக புதிய எம் 10 முந்தைய மாடலை விட கணிசமாக மெல்லியதாக உள்ளது. இதன் எடை சுமார் 460 கிராம், அதாவது இதை எளிதில் ஒரு பையுடனும் கொண்டு செல்ல முடியும்.

சாதனத்தைத் திறக்க, பயன்பாடுகளை வாங்க மற்றும் பணம் செலுத்துவதற்கு சாதனம் ஃபேஸ் ஐடியுடன் வருகிறது. உள்ளமைக்கப்பட்ட ஸ்பீக்கர்களுடன் விருப்பமான ஸ்மார்ட் சார்ஜிங் கப்பல்துறையையும் லெனோவா வெளியிட்டுள்ளது.

லெனோவா தாவல் எம் 10 10.3 இன்ச் டிஸ்ப்ளேவுடன் 1920 x 1200 திரை தெளிவுத்திறனுடன் வருகிறது. காட்சி கிட்டத்தட்ட எல்லையற்றது, 90 சதவிகிதம் திரையில் இருந்து உடல் விகிதத்துடன், இது ஐபிஎஸ் எல்சிடி பேனலைப் பயன்படுத்துகிறது, இது துல்லியமான வண்ணங்களைக் காண்பிப்பதாக உறுதியளிக்கிறது கோணங்கள். பரந்த பார்வை

இது லெனோவா எம் 10 திரைப்படங்களைப் பார்ப்பதற்கும், வலைப்பக்கங்களை உலாவுவதற்கும், விளையாடுவதற்கும் சிறந்த தேர்வாக இருக்க வேண்டும். நுழைவு நிலை டேப்லெட்டுகள் முழு எச்டி திரைகளுடன் அரிதாக வருவதால் சாதனங்களும் வேறுபட்டவை.

காட்சி TUV-Rheinland Low Blue Light ஆல் சான்றளிக்கப்பட்டது, நீண்ட பார்வை நேரங்களில் உங்கள் கண்களைப் பாதுகாக்க, M10 இன் காட்சி 330 NIT பிரகாசத்தைக் கொண்டுள்ளது, அதாவது இது வெளியிலும் படிக்கக்கூடியதாக இருக்க வேண்டும்.

லெனோவா தாவல் எம் 10 மெடிடெக் ஹீலியோ பி 22 டி செயலியுடன் உறுதியான செயல்திறனை வழங்குவதாக உறுதியளிக்கிறது. இது வாட்ஸ்அப், இன்ஸ்டாகிராம், பேஸ்புக் மற்றும் கூகிள் குரோம் போன்ற அன்றாட பயன்பாடுகளை எளிதில் கையாள வடிவமைக்கப்பட்ட ஒரு இடைப்பட்ட செயலி.

இந்த சாதனம் IMG PowerVR GE8320 GPU உடன் பொருத்தப்பட்டுள்ளது, இது கால் ஆஃப் டூட்டி போன்ற உயர்நிலை விளையாட்டுகளையும், பெரும்பாலான சாதாரண விளையாட்டுகளையும் கையாளுவதாக உறுதியளிக்கிறது. மொபைல்: புதிய லெனோவா எம் 10 இன் 4 ஜிபி ரேம் மென்மையான பல்பணிக்கு போதுமானதாக இருக்க வேண்டும்.

எந்தவொரு விக்கலும் இல்லாமல் பயன்பாடுகள், விளையாட்டுகள் மற்றும் வலைப்பக்கங்களுக்கு இடையில் எளிதாக மாறலாம் என்பதே இதன் பொருள். இந்த சாதனம் 128 ஜிபி உள் சேமிப்புடன் வருகிறது. லெனோவா ஒரு பிரத்யேக மைக்ரோ எஸ்டி கார்டு ஸ்லாட்டைக் கொண்டுள்ளது, இது 256 ஜிபி வரை சேமிப்பை விரிவாக்க அனுமதிக்கிறது.

லெனோவா தாவல் எம் 10 ஆண்ட்ராய்டு பை ஓஎஸ்ஸில் இயங்குகிறது, மேலும் யுஐ மிகவும் அண்ட்ராய்டாகத் தெரிகிறது. சிறந்த மல்டி டாஸ்கிங்கிற்காக பிளவு-திரை போன்ற அம்சங்களைக் கொண்டுவர லெனோவா சில திருப்பங்களைச் செய்துள்ளது. இயக்க முறைமை டெஸ்க்டாப் போன்ற இடைமுகத்தை உருவாக்கும் உற்பத்தித்திறன் பயன்முறையுடன் வருகிறது.

இது வழிசெலுத்தல் பொத்தான்களை திரையின் கீழ் இடதுபுறமாக நகர்த்துகிறது, எப்போதும் கிடைக்கக்கூடிய பயன்பாட்டு அலமாரியை பொத்தானைச் சேர்க்கிறது, மேலும் சமீபத்திய பயன்பாடுகளுக்கான கப்பல்துறையையும் உருவாக்குகிறது. உங்கள் டேப்லெட்டுடன் ஒரு விசைப்பலகை மற்றும் சுட்டியை இணைத்து டெஸ்க்டாப் கணினி போல பயன்படுத்தலாம்.

லெனோவா ஒரு பிரத்யேக குழந்தை பயன்முறையையும் கொண்டுள்ளது, இது குழந்தை நட்பு இருப்பிடத்தை உருவாக்குகிறது. இந்த முறை 400+ குழந்தை நட்பு மின் புத்தகங்கள் மற்றும் விளையாட்டுகளை வழங்குகிறது.

லெனோவா எம் 10 இல் 8 எம்பி பின்புற கேமரா உள்ளது, இது பொது புகைப்படக் கிளிக் மற்றும் ஆவண ஸ்கேனிங்கிற்கு போதுமானது. வீடியோ அழைப்புகளைச் செய்வதற்கு 5MP முன் கேமராவும் இந்த சாதனத்தில் உள்ளது. பின்னணி இரைச்சலைக் குறைக்க டேப்லெட்டில் இரட்டை மைக்ரோஃபோனும் உள்ளது.

லெனோவா தாவல் எம் 10 அதன் இணைப்பிற்கும் தனித்துவமானது. சாதனம் 4 ஜி எல்டிஇ இயக்கப்பட்டிருக்கிறது மற்றும் திட வயர்லெஸ் இணைப்பிற்காக 802.11ac வைஃபை உடன் வருகிறது.

M10 வேகமான புளூடூத் 5.0 ஐக் கொண்டுள்ளது மற்றும் முந்தைய புளூடூத் மாடல்களை விட சிறந்த வரம்பை வழங்குகிறது.

இது குறைந்த சக்தியையும் பயன்படுத்துகிறது மற்றும் ஒரே நேரத்தில் இணைக்கப்பட்ட இரண்டு சாதனங்களில் ஆடியோவை இயக்க அனுமதிக்கிறது. இந்த சாதனம் யூ.எஸ்.பி டைப்-சி சார்ஜிங் போர்ட் மற்றும் கம்பி ஹெட்ஃபோன்களை இணைக்க துணை 3.5 மிமீ ஜாக் உடன் வருகிறது.

3W ஸ்டீரியோ ஸ்பீக்கரைக் கொண்ட முதல் நுழைவு-நிலை ஆண்ட்ராய்டு டேப்லெட்டுகளில் லெனோவா தாவல் M10 ஒன்றாகும். இந்த பேச்சாளர்கள் டால்பி அட்மோஸை ஆதரிக்கிறார்கள், அதாவது இசை, பாட்காஸ்ட்கள் மற்றும் விளையாட்டுகளிலிருந்து கூட அனைத்தும் சத்தமாகவும் தெளிவாகவும் இருக்க வேண்டும்.

புதிய M10 5,000 mAh பேட்டரியுடன் நீண்ட பேட்டரி ஆயுள் உத்தரவாதம் அளிக்கிறது. டேப்லெட்டின் பேட்டரி ஆயுள் 10 மணி நேரம் வரை இருப்பதாக லெனோவா கூறுகிறது.

நுழைவு நிலை Android டேப்லெட்டை நீங்கள் தேர்ந்தெடுக்கும்போது வரையறுக்கப்பட்ட விருப்பங்கள் உள்ளன. லெனோவா தாவல் எம் 10 ஒரு சக்திவாய்ந்த செயலி, முழு எச்டி திரை மற்றும் பிரீமியம் தரம் கொண்ட திட நுழைவு நிலை ஆண்ட்ராய்டு டேப்லெட்டாக இருக்கும் என்று உறுதியளிக்கிறது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *