What Makes A Touchscreen Laptop So Compelling – iiTECHNOLOGY

ஸ்மார்ட்போன்கள் நம் அனைவரையும் தொடுதிரைகளுக்கு அறிமுகப்படுத்துகின்றன, மேலும் அவற்றை கோப்ரோ அதிரடி கேமராக்கள் போன்ற சிறிய சாதனங்களிலும் காணலாம்.

தொடுதிரை மடிக்கணினிகள் ஒரு புதிய நிகழ்வு அல்ல. முதல் தொடு-இணக்க மடிக்கணினி கிட்டத்தட்ட ஒரு தசாப்தத்திற்கு முன்பு வெளியிடப்பட்டது. ஆனால் இந்த தொழில்நுட்பம் அதன் ஆரம்ப நாட்களில் அதன் உயர் விலைகள் காரணமாக ஒருபோதும் பிரதானமாக மாறவில்லை, மேலும் எதிர்ப்பு பேனல்களின் பயன்பாடு பெரும்பாலும் பயங்கரமான பயனர் அனுபவத்திற்கு வழிவகுக்கிறது.

இருப்பினும், தொடுதிரை மடிக்கணினி மீண்டும் வருகிறது. இப்போதெல்லாம், நவீன தொடுதிரை மடிக்கணினிகள் மிகவும் சிக்கனமானவை, மேலும் அவை ஸ்மார்ட்போன்களில் மடிக்கணினியின் தொடுதிரை திரவமாக மாற்றும் கொள்ளளவு பேனல்களைப் பயன்படுத்துகின்றன.

தொடுதிரை மடிக்கணினி மேலும் வேலை செய்யவும் துல்லியமாகவும் இருக்க உதவுகிறது. தொடுதிரை மடிக்கணினியைப் பயன்படுத்துவது தொடுதிரை இல்லாத மடிக்கணினியின் மூலம் உங்களுக்கு ஒரு நன்மையைத் தரும்.

மாற்றக்கூடிய மடிக்கணினிகளில் தொடுதிரைகள் பெரும்பாலும் காணப்படுகின்றன. ஆனால் டெல் இன்ஸ்பிரான் 3585 போன்ற மாற்ற முடியாத சில மாடல்களும் அவற்றைக் கொண்டுள்ளன. மாற்ற முடியாத மடிக்கணினிகளை விட மாற்ற முடியாத மடிக்கணினிகள் பெரும்பாலும் மலிவானவை. நீங்கள் அதைத் தொடும்போது, ​​திரையை அசைக்க விடாதபடி அவர்களுக்கு வலுவான கீல் உள்ளது. இது விசைப்பலகையுடன் இணைந்து பயன்படுத்தப்பட வேண்டும்.

தொடுதிரை எளிதான மற்றும் எளிமையான வழிசெலுத்தலை வழங்குகிறது. பயன்பாடுகளை ஒரே தொடுதலுடன் திறக்க முடியும், மேலும் உங்கள் டெஸ்க்டாப்பில் பயன்பாட்டு ஐகானையும் ஏற்பாடு செய்யலாம்.

இந்த பணிகள் பல நம்மிடம் இயற்கையாகவே நிகழ்கின்றன, மேலும் ஒரு சுட்டி அல்லது டிராக்பேட்டைப் பயன்படுத்துவது எதிர் விளைவிக்கும். இது ஒரு எளிய உதாரணம். வைஃபை, புளூடூத் அல்லது மீடியா கட்டுப்பாட்டுக்கு மாறவும். சிக்கலான மெனுக்களைக் காட்டிலும் விரைவான ஸ்லைடுகள் மற்றும் திரையில் தட்டுவதன் மூலம் இவை மேம்படுத்தப்படுகின்றன.

வழக்கமான மடிக்கணினிகளை விட தொடு திறன் கொண்ட மடிக்கணினிகள் மிகவும் வேடிக்கையாக இருக்கும். விண்டோஸ் 10 டேப்லெட் பயன்முறை தொடர்பு கொள்ள சைகைகளைப் பயன்படுத்த உங்களை அனுமதிக்கிறது, குறிப்பாக டேப்லெட்டைப் போல செயல்பட திரையை வளைக்கும் போது.

டேப்லெட் உங்களிடம் இனி விசைப்பலகை அல்லது டிராக்பேட் இல்லை. பயன்பாட்டை மூடுவதற்கு நீங்கள் திரையின் மேலிருந்து கீழாக ஸ்வைப் செய்யலாம், மேலும் திரையின் இடது விளிம்பிலிருந்து மையத்திற்கு ஸ்வைப் செய்வதன் மூலம் இயங்கும் பயன்பாட்டு சிறுபடத்தையும் வைத்திருக்கலாம்.

எளிய விரல் சைகைகள் படங்கள், வலைப்பக்கங்கள், கட்டுரைகள் மூலம் பெரிதாக்க உங்களை அனுமதிக்கின்றன, மேலும் அந்த லேப்டாப்பைப் பயன்படுத்தி ஃபிளிபோர்டு போன்ற மென்பொருளைப் பயன்படுத்தி முழுத்திரை பத்திரிகைகளைப் படிக்கலாம். பெரும்பாலான மடிக்கணினிகளில் ஒரு திரை உள்ளது. 13 ” அல்லது அதற்கு மேற்பட்டவை, இது பெரும்பாலான பிரீமியம் டேப்லெட்களை விட பெரிய திரை.

கலைஞர்கள் மற்றும் வடிவமைப்பாளர்கள் தொடுதிரை மடிக்கணினிகளை வேலைக்கு மிகவும் வசதியாகக் காண்பார்கள். லெனோவா ஃப்ளெக்ஸ் 5, டெல் 7373 இன்ஸ்பிரேஷன் மற்றும் ஹெச்பி பெவிலியன் எக்ஸ் 360 போன்ற மாற்றத்தக்க மாதிரிகள் உங்கள் விரல்களால் காணக்கூடிய உள்ளமைக்கப்பட்ட ஸ்டைலஸுடன் வருகின்றன.

எடுத்துக்காட்டாக, அடோப் ஃபோட்டோஷாப்பின் பென் கருவியைப் பயன்படுத்தி படங்களை பயிர் செய்யும் போது ஸ்டைலஸ் அதிக துல்லியத்தை வழங்குகிறது, மேலும் அதிக முயற்சி தேவைப்படும் சிக்கலான பின்னணியைக் கொண்ட படங்களில் மிகவும் துல்லியமாக தேர்ந்தெடுக்க உங்களை அனுமதிக்கிறது. மவுஸ் அல்லது டிராக்பேட்டைப் பயன்படுத்தும் போது

மைக்ரோசாஃப்ட் மேற்பரப்பு லேப்டாப் 3 போன்ற மேற்பரப்பு பேனாக்களுடன் பணிபுரியும் மாதிரிகள் கலைஞர்கள் மற்றும் வடிவமைப்பாளர்களால் சிறந்ததாகக் கருதப்படுகின்றன. மேற்பரப்பு பேனா 4,096 அளவிலான அழுத்தம் உணர்திறனை ஆதரிக்கிறது, இது மெடிபாங் பெயிண்ட் புரோ, கோரல் போன்ற டிஜிட்டல் வரைதல் பயன்பாடுகளைப் பயன்படுத்தும் போது மிகவும் பயனுள்ளதாக இருக்கும். பெயிண்டர் 2020, கிருத்திகா மற்றும் இணைப்பு புகைப்படம்.

டச் ஸ்கிரீன் மடிக்கணினிகளும் டிஜிட்டல் குறிப்பு எடுக்க மிகவும் பயனுள்ளதாக இருக்கும். மைக்ரோசாஃப்ட் ஒன்நோட் போன்ற இலவச கருவிகள் உரையை வரையவும், படங்களை வரைந்து அவற்றை குறிப்புகளாக கைவிடவும், சரிபார்ப்பு பட்டியல்களை உருவாக்கவும், ஓவியங்களை கூட உருவாக்க உங்களை அனுமதிக்கின்றன.

பெரும்பாலான நவீன மடிக்கணினிகள் விண்டோஸ் 10 இன் கையெழுத்து விசைப்பலகையையும் ஆதரிக்கின்றன, இது பேனா அல்லது பிற ஸ்டைலஸுடன் எந்தவொரு பயன்பாட்டிலும் உரையை உள்ளிட உங்களை அனுமதிக்கிறது. மைக்ரோசாப்ட் சமீபத்தில் விண்டோஸ் இன்க். பணியிட பயன்பாடு பரிந்துரைக்கப்பட்ட அம்சத்தை அறிமுகப்படுத்தியது. விண்டோஸ் ஸ்டோரிலிருந்து பேனா-இயக்கப்பட்ட பயன்பாடு.

தொடுதிரை மடிக்கணினிகள் பொதுவாக உயர் தரமானவை. அவை வழக்கமாக பிரகாசமாக இருக்கும் மற்றும் பாரம்பரிய மடிக்கணினிகளை விட சிறந்த வண்ண இனப்பெருக்கம் வழங்கும்.

டெல் எக்ஸ்பிஎஸ் 9300 போன்ற பிரீமியம் தொடுதிரை மடிக்கணினிகள் 4 கே திரை தெளிவுத்திறன் கொண்ட ஓஎல்இடி மற்றும் 100 எஸ்ஆர்ஜிபி ஆதரவுடன் வந்துள்ளன, அவை அடோப் பிரீமியர் புரோ, பின் விளைவுகள் போன்ற வீடியோ எடிட்டிங் கருவிகளை இயக்குவதற்கான சிறந்த தேர்வாக அமைகின்றன. சோனி வேகாஸ் சார்பு

மாற்றக்கூடிய மடிக்கணினிகளுக்கும் மேசைகள் தேவையில்லை, ஏனெனில் நீங்கள் அவற்றை படுக்கையில் அல்லது படுக்கையில் படுக்கும்போது டேப்லெட் பயன்முறையில் பயன்படுத்தலாம். மலிவு மைக்ரோசாப்ட் மேற்பரப்பு புரோ எக்ஸ், மேற்பரப்பு புரோ 7 மற்றும் மேற்பரப்பு கோ 2 போன்ற மாதிரிகள் பிரிக்கக்கூடிய விசைப்பலகைகளுடன் இணக்கமாக உள்ளன.

கூடுதல் பெயர்வுத்திறனுக்காக அல்லது ஒரு பெரிய திரையில் நிகழ்நேர குறிப்புகளை ஒரு ஸ்லைடில் இழுக்கும்போது நீங்கள் விசைப்பலகை பிரிக்கலாம். மைக்ரோசாப்ட் மேற்பரப்பு வரி விசைப்பலகை இணைக்க மற்றும் மீண்டும் நிறுவ காந்த ஊசிகளைப் பயன்படுத்துகிறது.

பாரம்பரிய மடிக்கணினிகளை விட தொடுதிரை மடிக்கணினிகள் மிகவும் நெகிழ்வானவை. மடிக்கணினியில் இது ஒரு சிறந்த அம்சமாகும், இது துல்லியத்தை வழங்குகிறது மற்றும் உங்கள் கணினியுடன் தொடர்புகொள்வதற்கான எளிதான மற்றும் வேடிக்கையான வழியாகும்.

By

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *