Best Laptop for Video Editing

By |

முதல் முறையாக வீடியோ எடிட்டிங் டைவ்? வீடியோ எடிட்டிங் எந்த லேப்டாப் சிறந்தது என்பதைக் கண்டுபிடிக்க முயற்சிக்கிறீர்களா? இங்கே சில பரிந்துரைகள் உள்ளன. மடிக்கணினியுடன் தொடங்க வேண்டாம், அது உங்களுடன் தொடங்குகிறது.

நுண்செயலி கடிகார வேகம், உள் நினைவகம் மற்றும் வெளிப்புற நினைவகம் மற்றும் பிற எல்லா தேவைகளையும் நீங்கள் பார்க்கத் தொடங்குவதற்கு முன்பு ஒரு மடிக்கணினியை இன்னொருவருடன் ஒப்பிடலாம். உங்கள் கற்பனையை பகுப்பாய்வு செய்யுங்கள் நீங்கள் எந்த வகையான வீடியோவைத் திருத்துவீர்கள்? முடிக்கப்பட்ட தயாரிப்புக்கு உங்களுக்கு என்ன தேவை?

சன்டான்ஸ் திரைப்பட விழாவிற்கு நீங்கள் ஒரு ஆவணப்படம் தயாரிக்கிறீர்கள் என்றால் *, இது ஒரு தேவை. உங்கள் மகளின் முதல் நீச்சல் பாடத்தைப் பதிவுசெய்து, உங்கள் கட்டைவிரல் நிகழ்ச்சியின் நட்சத்திரமாக இருக்கும் பகுதியைத் திருத்த வேண்டுமா? இப்போது அது பல்வேறு முன்நிபந்தனைகளுக்கு வழிவகுக்கிறது.

நீங்கள் உண்மையில் என்ன விரும்புகிறீர்கள்

உங்கள் வரவிருக்கும் வீடியோ எடிட்டிங் திட்டத்தைப் பற்றி ஒரு எளிய காரணத்திற்காக நீங்கள் சிந்திக்க வேண்டும்: செலவு. அதிக தெளிவுத்திறன் கொண்ட திரைகள், வேகமான செயலாக்க வேகம் மற்றும் அதிக நினைவக திறன் போன்ற உயர்-தெளிவுத்திறன் தேவைகள் விரும்பத்தக்கதாக இருக்கலாம். ஆனால் அவை அதிக விலை கொண்டவை.

நீங்கள் முன்னால் நினைத்தால், நீங்கள் இப்போது எதை வேண்டுமானாலும் வாங்கலாம் மற்றும் எதிர்கால விரிவாக்கத்திற்கு திட்டமிடலாம். கருத்தில் கொள்ள வேண்டிய சில குறிப்பிட்ட விஷயங்கள் இங்கே:

உங்கள் உள்ளடக்கம் உங்கள் லேப்டாப் தேர்வுகள் நீங்கள் உருவாக்கும் வீடியோக்களால் பெரிதும் பாதிக்கப்படும். எடுத்துக்காட்டாக, உங்கள் வணிகத்தை மேம்படுத்துவதற்காக நீங்கள் சமூக வீடியோக்களை உருவாக்குகிறீர்கள் என்றால், கிளிப்களில் உரை மேலடுக்குகளை உருவாக்கும் திறன் உங்களுக்குத் தேவைப்படும்.

உங்கள் குழுவின் சமீபத்திய கிக் காட்சிகளைத் திருத்தும்போது அதிநவீன ஆடியோ எடிட்டிங் திறன் மற்றும் நல்ல பேச்சாளர்கள் பெரிய வித்தியாசத்தை ஏற்படுத்துகிறார்கள். மறுபுறம், கலைத் திட்டங்கள் உயர் தெளிவுத்திறனில் துல்லியமான வண்ண இனப்பெருக்கம் மீது கவனம் செலுத்துகின்றன.

நீங்கள் எவ்வாறு வேலை செய்ய திட்டமிட்டுள்ளீர்கள்? நேர அழுத்தத்தின் கீழ் வேலை செய்வீர்களா? வேகம் மிக முக்கியமானது. நீங்கள் எப்போதுமே சாலையில் இருந்தால், எடை மற்றும் பேட்டரி ஆயுள் மிகவும் முக்கியமானது.

வெளிப்புற கியர் உங்கள் வீடியோ எடிட்டிங் மடிக்கணினியில் மானிட்டர்கள், உள்ளீட்டு சாதனங்கள் அல்லது கூடுதல் சேமிப்பிடம் போன்ற வெளிப்புற சாதனங்கள் செருகப்பட வேண்டும். உங்கள் தேர்வுகள் எச்.டி.எம்.ஐ மற்றும் உள்ளீடுகளின் எண்ணிக்கை போன்ற சரியான வகை என்பதை நீங்கள் உறுதிப்படுத்த வேண்டும்.

மென்பொருள். உங்கள் எடிட்டிங் அனுபவம் நீங்கள் விரும்பும் மென்பொருளை எந்த மென்பொருளுடன் பிணைக்க விரும்புகிறீர்கள் என்பதைப் பொறுத்தது. சில மென்பொருள்கள் சில மடிக்கணினிகளில் வேலை செய்யாது. வன்பொருளைத் தீர்மானிக்கும் முன் உங்கள் வீடியோ எடிட்டிங் மென்பொருளின் அமைப்புகளைக் கவனியுங்கள்.

வழிசெலுத்தல் விவரக்குறிப்பு

உங்கள் தேவைகளுடன், நீங்கள் ஷாப்பிங் தொடங்கலாம். உங்களுக்கு நிறைய குழப்பமான நிலைமைகள் இருக்கும். இந்த தேவைகளை உருவாக்கப் பயன்படுத்தப்படும் சோதனைகள் சிக்கலானவை மட்டுமல்ல, பெரும்பாலும் சர்ச்சைக்குரியவை. வீடியோ எடிட்டிங் சிறந்த லேப்டாப்பைக் கண்டுபிடிப்பது தேவைகளைப் பற்றியது அல்ல. நீங்கள் கண்ணாடிகளைப் படிக்கும்போது நினைவில் கொள்வது சரியான விஷயம்

செயலி

வீடியோ எடிட்டிங் செயலிகளுக்கு வரும்போது வேகம் உங்கள் நண்பர். 0-60 முறைகளுடன் ஒப்பிடும்போது ஒரு காருக்கு அதிவேகமானது எது என்பதைக் கண்டுபிடிப்பது எளிதானது அல்ல. எந்த செயலி சிறந்த கருவி என்பதை தீர்மானித்தல், உங்கள் பணிக்கு செயலி வடிவமைப்பு எவ்வளவு முக்கியமானது என்பதை டிகோட் செய்கிறது.

உங்களுக்கு ஆறு அச்சுகள் வேண்டுமா? குவாட் கோர்? அல்லது இரட்டை கோர் உங்கள் தேவைகளை பூர்த்தி செய்யுமா? ஹைப்பர் த்ரெட்டிங் பற்றி என்ன? நீங்கள் அந்த நிலைக்கு செல்ல விரும்பவில்லை என்றால்.

ஆனால் இங்கே பின்பற்ற வேண்டிய எளிய சுருக்கெழுத்து: எந்த செயலி குடும்பத்திலும் செயலியின் கடிகார வீதம் அதிகமாக இருந்தால் சிறந்தது. இப்போது உயர் வேட்பாளர் கடிகார விகிதங்கள் சுமார் 2.8 ஜிகாஹெர்ட்ஸ் முதல் 3.6 ஜிகாஹெர்ட்ஸ் வரை இருக்கும், ஆனால் எண்கள். தவறாமல் மாறும்

ரேம் (சீரற்ற அணுகல் நினைவகம்)

ரேம் முக்கியமானது, ஏனென்றால் உங்கள் வீடியோவைத் திருத்த உங்கள் CPU பயன்படுத்தப்படுகிறது. பரிமாற்றம் வேகமாக, வேகமாக நீங்கள் அதை சரிசெய்ய முடியும். உங்களுக்கு குறைந்தது 12 ஜிபி மற்றும் 16 ஜிபியை விட சிறந்தது என்று பெரும்பாலான நிபுணர்கள் ஒப்புக்கொள்கிறார்கள். ரேம் மூன்று வகைகளும் உள்ளன: எஸ்.டி.ஆர்.ஏ.எம், டி.டி.ஆர் மற்றும் டிராம். SRDAM கள் தொழில்நுட்பத்தின் மிகப் பழமையானவை, அது உங்களை மெதுவாக்கும்.

Finally, the system may have one, two or three channels connecting RAM to the CPU. This is clearly the fastest. But sports-related tests (which have similar editing challenges) state that the number of channels is not very effective. And again, the actual volume of Rama is greater than any other idea.

One caveat, do not think that you will be able to upgrade the amount of RAM on the road. Some laptops allow but some machines do not allow

If you do not plan to do only less video editing, then you will need a laptop with a video card. For technical reasons, the system of loading midrange graphics from CPU to graphics card (graphics processing unit) from CPU to graphics card, you should avoid any laptop that does not follow this approach. It will be very slow.

மேலும், சில வீடியோ எடிட்டிங் மென்பொருள் நிரல்கள் பரிந்துரைக்கப்படுகின்றன என்பதை நினைவில் கொள்க. (அல்லது தேவை) ஒரு பிரத்யேக கிராபிக்ஸ் அட்டை அல்லது இன்-பிராண்ட் அட்டை மற்றும் சில கிராபிக்ஸ் அட்டைகள் ஒரு சில CPU களுடன் மட்டுமே பொருந்தக்கூடியவை. அதை சரிபார்க்க பணம் செலுத்துங்கள்

கிராபிக்ஸ் அட்டைகளுக்கான முக்கிய உயர்மட்ட தேவைகள் ஜி.பீ. கடிகார வேகம் மற்றும் ஒரு சட்டத்திற்கு ஒரு டாலர் (எஃப்.பி.எஸ்) ஆகும்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *