Apple’s non-Touch Bar MacBook Pro gets lower

By |

WWDC 2017 இல் ஆப்பிளின் மடிக்கணினி வரிசைக்கான அனைத்து புதுப்பிப்புகளிலும், 13 அங்குல மேக்புக் ப்ரோ மிகவும் சுவாரஸ்யமாக இருக்கலாம்.

நுழைவு-நிலை மேக்புக் ப்ரோ, செயல்பாட்டு விசைகளை மாற்றும் சிறப்பு தொடு பட்டி இல்லாத மாதிரி, 7 வது தலைமுறை இன்டெல் கோர் ஐ 5 (கேபி லேக்) செயலி மற்றும் அதனுடன் தொடர்புடைய ஒருங்கிணைந்த கிராபிக்ஸ் மூலம் புதுப்பிக்கப்பட்டுள்ளது, ஆனால் ஆப்பிள் விற்பனைக்கு வருகிறது. இருக்கிறது. இது $ 200 முதல் 2 1,299 வரை தொடங்குகிறது, SSD சேமிப்பிடம் 256GB இலிருந்து 128GB ஆக குறைக்கப்பட்டுள்ளது (இங்கிலாந்து மற்றும் ஆஸ்திரேலிய விலைகளுக்கு கீழே உள்ள விளக்கப்படத்தைப் பார்க்கவும்).

இது குறிப்பாக சுவாரஸ்யமானது அல்ல. இருப்பினும், புதிய தொடக்க விலை 12 இன்ச் மேக்புக்கை ஒத்ததாக ஆக்குகிறது.

ஆனால் குறைந்த செயல்திறன் அடிப்படையில், அதே தொகைக்கு, நீங்கள் இப்போது செயல்திறனுக்கான சுறுசுறுப்பை தேர்வு செய்யலாம் அல்லது நேர்மாறாக, முன்பு, கூடுதல் செயல்திறனைப் பெற நீங்கள் குறைந்தபட்சம், 500 1,500 செலவிட வேண்டியிருந்தது.

பல வாரங்கள் செயலற்ற நிலைக்குப் பிறகு, வாரம் இரண்டு புதிய முன்னோடி ஊக்க பில்லிங் திட்டங்களை அறிமுகப்படுத்தியது, அவை இரண்டாவது ஊக்க சம்பளத்திற்கு பணம் ஒதுக்கப்படவில்லை.

இருப்பினும், தனிநபர் ஊக்கத்தொகை 200 1,200 வரை கொடுப்பனவுகள் 2021 ஆம் ஆண்டிலேயே காணப்படலாம், இதர விரிவான ஊக்கத் தொகுப்புகளுடன். (எதிர்காலத்தில் கட்டணம் அனுப்பப்படும்போது இது எங்கள் சிறந்த மதிப்பீடாகும்.)

தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட ஜனாதிபதி ஜோ பிடன், ஹவுஸ் சபாநாயகர் நான்சி பெலோசி மற்றும் செனட் சிறுபான்மைத் தலைவர் சக் ஷுமர் ஆகியோர் இந்த ஆண்டிற்கான 908 பில்லியன் டாலர் திட்டத்தை ஆதரித்தனர், இதில் பின்னோக்கி வேலையின்மை காப்பீடு அடங்கும், மேலும் மசோதா நிறைவேற்றப்படும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

நாங்கள் காத்திருக்கும்போது 2021 ஆம் ஆண்டில் இது மிகவும் பரவலாக உள்ளது, புதிய சுற்று பூஸ்டர்களுடன் நடக்கக்கூடிய அனைத்தையும் அறிந்து கொள்வது நல்லது, குறிப்பாக அவை உங்கள் முதல் கட்டணத்தை விட குறைவாகவோ அல்லது நீங்கள் எதிர்பார்த்ததை விட குறைவாகவோ இருக்கலாம். நிச்சயமாக, பல்லாயிரக்கணக்கான மக்கள் எதற்கும் தகுதி பெற மாட்டார்கள்.

அவர்களின் முதல் ஊக்க மதிப்பாய்வில், பெரும்பாலான ஐஆர்எஸ் கள் உங்கள் அனைத்து கொடுப்பனவுகளையும் கணக்கிடும்போது உங்கள் சமீபத்திய கூட்டாட்சி வரி வருமானத்தை (2019 0 ஆர் 2018) பயன்படுத்தும். (வழக்கமான வரிவிதிப்புகளை தாக்கல் செய்யாதவர்களும் பல சந்தர்ப்பங்களில் தகுதியுடையவர்கள்.) ஆனால் காசோலைக்கு தகுதி பெற்ற சிலர் பாதிக்கப்பட்டுள்ள வழக்கைத் தாக்கல் செய்த பின்னர் தனிப்பட்ட அல்லது நிதி மாற்றங்களை அனுபவிக்கலாம். எதிர்கால கொடுப்பனவுகள், ஒரு வழி அல்லது வேறு

உங்கள் சரிசெய்யப்பட்ட மொத்த வருமானம் அல்லது ஏஜிஐ பொதுவாக சொத்துக்கள் உட்பட உங்கள் மொத்த வருமானத்தை விவரிக்க வருடாந்திர ஐஆர்எஸ் வரி வருமானத்திற்கு பயன்படுத்தப்படுகிறது. (எ.கா. பங்கு விற்பனை, வரவுகள் மற்றும் கழிவுகள் அல்லது பரம்பரை போன்றவை) உங்கள் சாதாரண ஊதிய சோதனைக்கு வெளியே இருக்கும். உங்கள் ஏஜிஐ நிறுவப்பட்ட வருமான வரம்பை விட அதிகமாக இருந்தால், முதல் மற்றும் இரண்டாவது தூண்டுதல் காசோலைகள் உங்களை கடிக்கும்.

வரி நிலை மற்றும் ஊக்க காசோலைகளுக்கு இடையே ஒரு வலுவான உறவு உள்ளது, மேலும் உங்கள் AGI இல் எந்த மாற்றமும் உங்கள் காசோலையின் அளவை அதிகரிக்கவோ குறைக்கவோ முடியும்.

எடுத்துக்காட்டாக, உங்கள் ஏஜிஐ வருமான வரம்பிற்குள் இருந்ததால், உங்கள் பதவி உயர்வு அல்லது புதிய, அதிக ஊதியம் பெறும் வேலை வழங்கப்பட்டதால், உங்கள் முதல் ஊக்க காசோலையுடன் தகுதியான வயது வந்தோருக்கு 200 1,200 வழங்கப்பட்டால். (வாழ்த்துக்கள்) அடுத்த முறை உங்கள் காசோலை சிறியதாக இருக்கலாம் – ஐஆர்எஸ் அதிகரிப்பின் மட்டத்தில் செலுத்துவதால் – அல்லது நீங்கள் வரம்பை மீறலாம், மேலும் தகுதி பெறாது. இது எல்லாம் ஒரு “நல்ல” பிரச்சினை.

பணம் சம்பாதிக்க வீடுகளை ஊக்குவிக்க வயது ஒரு முக்கிய காரணியாகும். ஆனால் அவர்கள் நினைப்பது போல் இருக்க முடியாது.

வயதானவர்களுக்கு பல தூண்டுதல் சோதனைகளுக்கு உரிமை உண்டு. முதல் சுற்று நேரடி கொடுப்பனவுகளில், ஒவ்வொரு “சார்புடைய குழந்தைக்கும்” வீட்டுக்கு கூடுதல் $ 500 கிடைக்கிறது. இது 16 வயது வரை சட்டப்பூர்வ மைனர்.

சுவாரஸ்யமாக, உங்கள் வரிகளின் அடிப்படையில் குழந்தைகளுக்கான ஐஆர்எஸ் வரையறை (23 வயதிற்கு உட்பட்டவர் மற்றும் வரி தாக்கல் செய்வதற்கு உட்பட்டது) ஊக்கத் தணிக்கைகளுக்குப் பயன்படுத்தப்படும் அதே சொற்களஞ்சியம் அல்ல.

விதிகள் அப்படியே இருந்தால் (மற்றும் சில அறிகுறிகள் இல்லாமல் இருக்கலாம்.) ஆரம்ப காசோலைகளுக்கு நீங்கள் கோரிய பழைய சார்புடையவர்கள் எல்லைக்கு வெளியே இருக்கலாம், அதாவது விதிகள் அப்படியே இருந்தால் உங்களுக்கு $ 500 க்கும் குறைவாக வழங்கப்படும்.

பெரும்பாலான சந்தர்ப்பங்களில், நீங்கள் பெற்ற எந்தவொரு தூண்டுதலையும் சோதித்துப் பார்த்தால், நீங்கள் விரும்பியபடி அதைப் பயன்படுத்த உங்களுக்கு முழு உரிமை உண்டு. இருப்பினும், மார்ச் முதல் குழந்தை பராமரிப்பு சட்டத்தில் பட்டியலிடப்பட்ட விதிவிலக்குகளில் ஒன்று குழந்தை ஆதரவு செலவுகள் ஆகும். உங்கள் குழந்தையின் பிற பெற்றோரிடமிருந்து குழந்தையை நீங்கள் ஆதரித்தால், சில அல்லது அனைத்து தூண்டுதல்களுக்கும் நீங்கள் திரையிடப்படலாம்.

பரிந்துரை உரிமைகோரலுக்காக உங்களுக்கும் உங்கள் பெற்றோருக்கும் கூடுதல் $ 500 வழங்கப்பட்டிருந்தால் (இது சிக்கலானது), உங்கள் 2019 காப்பு வரிக்கு நீங்கள் விண்ணப்பிக்கும் முறையை மாற்றவும் (எடுத்துக்காட்டாக, மற்ற பெற்றோர் அனைவரையும் கவனித்துக்கொண்டிருந்தால்.) நீங்கள் வென்றீர்கள் கூடுதல் $ 500 ஐப் பெற முடியாது. குழந்தை ஆதரவு காட்சிகள் பற்றிய கூடுதல் தகவல்கள் இங்கே உள்ளன.

நீங்கள் அதை ஒரு தனியார் வங்கி அல்லது கடனாளிக்கு கொடுக்கிறீர்களா?

வழக்கமாக உங்கள் ஊக்கப் பணத்தை வாடகை அல்லது கூட்டாட்சி வரிகளை செலுத்த பயன்படுத்த முடியாது. இருப்பினும், மேலே உள்ள குழந்தை ஆதரவு காட்சி உட்பட சில விதிவிலக்குகள் உள்ளன.

இந்த சலுகைகள் அடுத்த ஊக்க மசோதாவுடன் மாறாவிட்டால், இரண்டு குழுக்கள் உள்ளன – தனிப்பட்ட கடன் வழங்குபவர் மற்றும் வங்கி – உங்கள் பணத்தை முதலில் சட்டபூர்வமாக அல்லது பறிமுதல் செய்யக்கூடியவர்கள், மற்றும் ஒருவேளை.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *