Acer Swift 3 – Not The Typical Mid-Range Laptop – iiTECHNOLOGY

நவீன போர்ட்டபிள் சாதனங்கள் முதல் கனமான கேமிங் மெஷின்கள் வரை ஏசர் பலவிதமான மடிக்கணினிகளை வழங்குகிறது, ஏசர் ஸ்விஃப்ட் மடிக்கணினிகள் எப்போதும் நியாயமான விலையில் செயல்திறனை வழங்குகின்றன.

ஏசர் சமீபத்தில் சில மேம்பாடுகள் மற்றும் சிறந்த அம்சங்களுடன் வரிசையை புதுப்பித்துள்ளது. ஸ்விஃப்ட் 3 எஸ்.எஃப் 313-53 சமீபத்திய இன்டெல் டைகர் லேக் சிபியு ஆதரவில் ஒன்றாகும், மேலும் இது மடிக்கணினிகளில் பொதுவாகக் காணப்படாத தீர்மானத்துடன் வருகிறது.

செயல்திறன் மற்றும் பேட்டரி ஆயுளை ஆதரிக்கும் தண்டர்போல்ட் 4, வைஃபை 6 மற்றும் இன்டெல் கோர் ஐ 5-1135 ஜி 7 சிப்செட்களை அடிப்படையாகக் கொண்ட 11 வது தலைமுறை இன்டெல் செயலி கொண்ட ஏசர் ஸ்விஃப்ட் 3 எஸ்எஃப் 313-53 நாட்டின் முதல் மடிக்கணினிகளில் ஒன்றாகும். பழைய 10 வது தலைமுறை செயலிகளில் இது ஒரு பெரிய முன்னேற்றம்.

புதிய செயலி 10nm செயல்முறையைப் பயன்படுத்துகிறது, இது 4.2 ஜிகாஹெர்ட்ஸ் வரை இருக்கும். வெளிச்செல்லும் மாடலை விட இது லேப்டாப்பை சுமார் 20 சதவீதம் வேகமாக செய்கிறது என்று ஏசர் கூறுகிறார், எந்த மென்பொருளையும் கையாளுவது தடையாக இருக்கக்கூடாது.

ஏசர் ஸ்விஃப்ட் 3 ஒருங்கிணைந்த இன்டெல் ஐரிஸ் எக்ஸ் கிராபிக்ஸ் மூலம் வருகிறது. இந்த கிராபிக்ஸ் தீர்வுகள் என்விடியாவின் ஜியிபோர்ஸ் எம்எக்ஸ் 350 கிராபிக்ஸ் கார்டைப் போன்ற செயல்திறனை வழங்குகிறது என்று கூறுகின்றன.

இதன் பொருள் மடிக்கணினி மிதமான கிராபிக்ஸ் அமைப்புகளில் ஜி.டி.ஏ வி, ரேஜ் 2 மற்றும் ஃபிஃபா 19 போன்ற சற்று பழைய ஏஏஏ கேம்களை விளையாட முடியும்.

மடிக்கணினியில் 8 ஜிபி எல்பிடிடிஆர் 4 எக்ஸ் ரேம் உள்ளது, இதன் உதவியுடன் நீங்கள் பல பயன்பாடுகளை அருகருகே இயக்கலாம் மற்றும் பலதரப்பட்ட பணிகள் செய்யலாம். இது 512GB M.2 NVMe SSD ஐ கொண்டுள்ளது, இதன் விளைவாக வேகமான துவக்கமும் பாரம்பரிய HD ஐ விட வேகமாக படிக்க மற்றும் எழுத வேகத்தையும் வழங்குகிறது.

ஏசர் ஸ்விஃப்ட் 3 எஸ்.எஃப் 313-53 3: 2 விகித விகிதத் திரையைக் கொண்ட சில இடைப்பட்ட மடிக்கணினிகளில் ஒன்றாகும். அதிக விகித விகிதம் திரையை மேலும் செங்குத்தாக நிலைநிறுத்த அனுமதிக்கிறது, மேலும் உள்ளடக்கத்தைப் பார்க்க அதிக இடத்தை அனுமதிக்கிறது.

இதன் பொருள் நீங்கள் கட்டுரைகள், புத்தகங்கள், விரிதாள்கள் மற்றும் ஆவணங்களை அதிகமாக உருட்டாமல் பார்க்கலாம். உயர் திரை, எளிதான பல்பணி, ஏனெனில் மைக்ரோசாஃப்ட் வேர்ட், எக்செல் மற்றும் பவர்பாயிண்ட் போன்ற பயன்பாடுகளை பக்கத்தில் வைக்கலாம் மற்றும் உங்கள் பணிப்பாய்வுகளை மேம்படுத்த செங்குத்து.

ஏசர் ஸ்விஃப்ட் 3 இன் 3: 2 திரை விகித விகிதத்தை உள்ளடக்க படைப்பாளர்கள் கூட பாராட்டுகிறார்கள். பணிப்பட்டியை மறைக்கவோ அல்லது முன்னோட்ட சாளரத்தின் அளவை மாற்றவோ இல்லாமல் அவர்கள் பல தடங்கள் மற்றும் காலவரிசை வீடியோக்களைக் கொண்டிருக்கலாம்.

நீண்ட திரை எடிட்டிங் கருவிகள் மற்றும் அடோப் ஃபோட்டோஷாப், இல்லஸ்ட்ரேட்டர் மற்றும் ஆட்டோடெஸ்க் ஆட்டோகேட் போன்ற 3 டி மாடலிங் ஆகியவற்றைப் பயன்படுத்தவும் லேப்டாப் சிறந்தது. ஏசர் ஸ்விஃப்ட் 3 13.5 அங்குல முழு எச்டி காட்சி திரை தெளிவுத்திறனைப் பயன்படுத்துகிறது.

காட்சி ஒரு ஐபிஎஸ் எல்இடி பேனலைப் பயன்படுத்துகிறது, இது பரந்த கோணத்தையும் துல்லியமான நிறத்தையும் வழங்குகிறது. திரை ஏசரின் வண்ண நுண்ணறிவு அம்சத்தையும் ஆதரிக்கிறது, இது காமா மற்றும் செறிவூட்டலை நிகழ்நேரத்தில் சரிசெய்கிறது, திரை வண்ணங்கள், பிரகாசம் மற்றும் செறிவு ஆகியவற்றை மேம்படுத்துகிறது.

ஏசர் ஸ்விஃப்ட் 3 எஸ்.எஃப் 313-53 அன்றாட பயன்பாட்டிற்காக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது மற்றும் சுத்தமான, சுத்தமான வடிவமைப்பில் வருகிறது. மடிக்கணினி ஒரு யூனிபோடி மெக்னீசியம் அலாய் மூலம் தயாரிக்கப்பட்டுள்ளது, இது அதன் பிரிவில் மிக இலகுவான மற்றும் நீடித்த மடிக்கணினியாக அமைகிறது.

பல புடைப்புகள் மற்றும் கீறல்களைப் பற்றி கவலைப்படாமல் நீங்கள் அதை எளிதாக நகர்த்த முடியும் என்பதே இதன் பொருள். மடிக்கணினி சில்வர் மேட்டில் கிடைக்கிறது, மேலும் இலகுவான வண்ணத் திட்டமும் கைரேகைகளை மறைக்கிறது.

மடிக்கணினியின் வலுவான கீல்கள் காட்சி அசைவதில்லை என்பதை உறுதிசெய்கிறது, மேலும் 180 டிகிரி வரை திரையை சாய்க்க அனுமதிக்கிறது.

சாதன சுமை குறைவாக இருக்க இரட்டை வெப்பக் குழாயைச் சேர்ப்பதன் மூலம் ஏசர் SF313-53 இல் வெப்பத்தை புதுப்பித்துள்ளது. சாதனத்தைத் திறக்க மடிக்கணினியில் பிரத்யேக கைரேகை சென்சார் உள்ளது.

ஏசர் ஸ்விஃப்ட் 3 இன் முழு அளவிலான பின்னிணைப்பு விசைப்பலகை எளிதாக தட்டச்சு செய்ய வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. விசைகள் 1.8 மிமீ தலை பயணம் மற்றும் பெரிய விசைப்பலகை திறப்புகளை வழங்குகின்றன, இது நீண்ட நேர வேலையின் போது உங்கள் உள்ளங்கையை வசதியாக வைத்திருக்க அனுமதிக்கிறது.

மடிக்கணினியின் டிராக்பேடும் மிகப்பெரியது, அதாவது பெரிய விரிதாள்கள் மற்றும் வலைப்பக்கங்கள் மூலம் நீங்கள் எளிதாக உருட்டலாம். இது விண்டோஸ் 10 சைகைகளையும் ஆதரிக்கிறது, அதாவது பயன்பாடுகளுக்கு இடையில் மாற மூன்று விரல்களால் இடது அல்லது வலதுபுறமாக ஸ்வைப் செய்து கோர்டோனாவைத் திறக்க மூன்று விரல்களால் டச்பேடில் தட்டவும்.

ஏசர் ஸ்விஃப்ட்டில் இணைப்பு துறைமுகங்களுக்கு பஞ்சமில்லை. லேப்டாப்பின் தண்டர்போல்ட் 4 போர்ட்களின் 4 போர்ட்கள் சாதன சார்ஜிங்கிற்கான அதிவேக தரவு பரிமாற்றத்திற்கு பயன்படுத்தப்படலாம், மேலும் வெளிப்புற 4 கே மானிட்டரை இணைக்க கூட உங்களை அனுமதிக்கலாம். இரண்டு 8K கள். ப்ரொஜெக்டரை இணைக்க ஒரு HDMI போர்ட் மற்றும் ஹெட்ஃபோன்களுக்கான விருப்பமான 3.5 மிமீ ஜாக் உள்ளது.

மடிக்கணினியின் வைஃபை 6 வயர்லெஸ் பாதுகாப்பை மேம்படுத்துகிறது மற்றும் பிணைய நெரிசலையும் குறைக்கிறது. உங்கள் மவுஸ், விசைப்பலகை மற்றும் ஹெட்ஃபோன்களை கம்பியில்லாமல் இணைக்க உங்கள் லேப்டாப்பின் புளூடூத் 5.1 அம்சத்தையும் பயன்படுத்தலாம்.

ஏசர் ஸ்விஃப்ட் 3 எஸ்.எஃப் 313-53 56Wh பேட்டரியைக் கொண்டுள்ளது, இது ஒரு முறை சார்ஜ் செய்யப்பட்டால் 17 மணிநேர பேட்டரி ஆயுள் வரை உத்தரவாதம் அளிக்கிறது. மடிக்கணினியின் 65W சார்ஜர் வேகமான சார்ஜிங்கை ஆதரிக்கிறது, மேலும் 30 நிமிட சார்ஜ் நேரம் பேட்டரியை வழங்குகிறது என்று ஏசர் கூறுகிறார்.

By

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *