Google Pixel 5 – An Affordable, Future-Ready, 5G Flagship

By |

கூகிளின் பிக்சல் சாதனங்கள் வன்பொருள் மற்றும் மென்பொருளுக்கு இடையிலான உண்மையான வேறுபாட்டிற்கு அறியப்படுகின்றன. இந்த ஸ்மார்ட்போன்கள் அவற்றின் சிறந்த கேமரா செயல்திறனுக்காக அறியப்படுகின்றன, அவை ஒரு சிலருக்கு மட்டுமே வழங்க முடியும்.

கூகிள் சமீபத்தில் தனது சமீபத்திய முதன்மை பிக்சல் 5 ஐ வெளியிட்டது, இது முந்தைய பிக்சல் 4 ஐ விட மிகப்பெரிய மேம்படுத்தலை வழங்குகிறது. இந்த சாதனம் புதிய வன்பொருள் மற்றும் மென்பொருளுடன் வருகிறது, அதே நேரத்தில் சில பழைய வடிவமைப்பு யோசனைகளை அடையலாம். மிகவும் கவர்ச்சிகரமான விலை

கூகிள் பிக்சல் 5 க்கு முற்றிலும் புதிய தோற்றத்தை அளித்துள்ளது, தொலைபேசியில் துளையிடப்பட்ட கேமரா உள்ளது, மேலும் கூகிள் மேலும் பிரீமியம் தோற்றத்திற்காக பெசல்களைக் குறைத்துள்ளது.

இந்த சாதனம் ஆல்-அலுமினிய சேஸ் உடன் வருகிறது, இது குறிப்பிடத்தக்கது, ஏனெனில் இன்றைய ஃபிளாக்ஷிப்களில் பெரும்பாலானவை கண்ணாடி அல்லது பிளாஸ்டிக் பயன்படுத்துகின்றன. தொலைபேசி அதன் அலுமினிய ஷெல்லுடன் வயர்லெஸ் சார்ஜிங்கையும் ஆதரிக்கிறது. ஆனால் குய் சார்ஜிங் சுருள்களுக்கான உடல் கட்-அவுட்டின் மரியாதை.

தொலைபேசியைப் பாதுகாக்க முழு பின்புற பேனலும் பயோ-பிசின் மெல்லிய அடுக்குடன் பூசப்பட்டு, முழு வடிவமைப்பையும் சீராக வைத்திருக்கிறது. பிக்சல் 5 இரண்டு வண்ணங்களில் வருகிறது: சோர்டா சேஜ் மற்றும் ஜஸ்ட் பிளாக்.

கூகிள் பிக்சல் 5 ஐபிஎக்ஸ் 8 நீர் மற்றும் தூசி எதிர்ப்பு, அதாவது மழை மற்றும் தூசியை எளிதில் தாங்கும். தொலைபேசியின் எடை 151 கிராம் மற்றும் 144.7 x 70.4 x 8 மிமீ அளவிடும், இது கடந்த ஆண்டின் பிக்சல் 4 ஐ விட மெல்லியதாகவும் இலகுவாகவும் இருக்கிறது.

உங்கள் சாதனத்தைத் திறக்க, பயன்பாடுகளை வாங்க மற்றும் பணம் செலுத்த அனுமதிக்கும் பின்புற கைரேகை சென்சாருடன் இந்த தொலைபேசி வருகிறது.

பிக்சல் 5 பிக்சல் 4 போன்ற அதே சோலி மோஷன் சிப்செட்டுடன் வரவில்லை, இது சில பகுதிகளில் சாதன விற்பனையை கட்டுப்படுத்துகிறது. சோலி சிப் இல்லாததால் சாதனம் இப்போது மற்ற பகுதிகளில் கிடைக்க வேண்டும்.

கூகிள் பிக்சல் 5 680 இன்ச் முழு எச்டி டிஸ்ப்ளே கொண்ட 1080 x 2340 தீர்மானம் கொண்டது, இது ஓஎல்இடி பேனலைப் பயன்படுத்துகிறது, அதன் காட்சி, சிறந்த மாறுபாடு, அதிக பிரகாசம் மற்றும் பரந்த வண்ண வரம்பு ஆகியவற்றிற்கு பெயர் பெற்றது. பார்க்கும் அனுபவத்தின் உள்ளடக்கத்தை மேம்படுத்த.

காட்சி எப்போதும் அம்சத்தை ஆதரிக்கிறது, இது அறிவிப்புகள், நேரங்கள் மற்றும் பிற தகவல்களை ஒரே பார்வையில் காண உங்களை அனுமதிக்கிறது. பிக்சல் 5 டிஸ்ப்ளே பெரும்பாலான முதன்மை ஸ்மார்ட்போன்களைப் போல 90 ஹெர்ட்ஸ் புதுப்பிப்பு வீதத்தை ஆதரிக்கிறது.

திரை பயன்பாட்டு அலமாரியை, படங்கள் மற்றும் வலைப்பக்கங்கள் மூலம் அதிக புதுப்பிப்பு வீதம் உருட்டுகிறது. இது கேமிங் அனுபவத்தையும் மேம்படுத்துகிறது.

எச்டிஆர் 10 + போன்ற பிரீமியம் அம்சங்களையும் இந்த காட்சி ஆதரிக்கிறது, இது இலகுவான மற்றும் இருண்ட வண்ணங்களுக்கு இடையிலான வேறுபாட்டை சமன் செய்கிறது. காட்சி கிட்டத்தட்ட எல்லையற்றது, 85.7 சதவிகிதம் திரை-க்கு-உடல் விகிதத்துடன்.

குவால்காமின் ஸ்னாப்டிராகன் 765 ஜி சிப்செட் கூகிள் பிக்சல் 5 இல் பயன்படுத்தப்படுகிறது. இது குவால்காமின் சிறந்த இடைப்பட்ட செயலி ஆகும், இது உயர்நிலை ஸ்னாப்டிராகன் 800 தொடரிலிருந்து பல முக்கிய அம்சங்களை வாங்குகிறது.

730G சிப்செட் 730G ஐ விட 20 சதவீதம் வேகமானது மற்றும் பெரும்பாலான பயன்பாடுகள், சிறந்த AI விளையாட்டுகள் மற்றும் மென்மையான புகைப்படம் எடுத்தல் ஆகியவற்றை இயக்கும் அளவுக்கு சக்தி வாய்ந்தது என்று கூகிள் கூறுகிறது.

கால் ஆஃப் டூட்டி: மொபைல் போன்ற உயர்நிலை கிராபிக்ஸ் இயக்க பிக்சல் 5 இல் அட்ரினோ 620 ஜி.பீ.யூ உள்ளது. இந்த சாதனம் 8 ஜிபி ரேம் மற்றும் 128 ஜிபி உள் சேமிப்புடன் வருகிறது. இது யுஎஃப்எஸ் 2.1 சேமிப்பிடத்தைப் பயன்படுத்துகிறது, இதன் விளைவாக விரைவான வாசிப்புகள் மற்றும் எழுதும் வேகம் ஏற்படுகிறது, மேலும் பயன்பாடுகளை ஃப்ளாஷ் இல் ஏற்றும்.

கூகிள் பிக்சல் 5 ஆண்ட்ராய்டு 11 ஓஎஸ் இயங்குகிறது மற்றும் சுத்தமான மற்றும் எளிமையான வடிவமைக்கப்பட்ட ஆண்ட்ராய்டு இடைமுகத்தைக் கொண்டுள்ளது. கூடுதலாக, பங்கு UI OS இன் தனிப்பயன் பதிப்புகளை விட மென்மையாக இயங்குகிறது மற்றும் உங்கள் சாதனத்தில் குறைந்த இடத்தைப் பிடிக்கும். புதிய இயக்க முறைமை பல புதுப்பிப்புகளைக் கொண்டுவருகிறது, இதில் உள்ளமைக்கப்பட்ட திரை பதிவு முறை உட்பட, உங்கள் திரையில் உள்ளதை ஸ்கிரீன் ஷாட் போல பதிவு செய்ய அனுமதிக்கிறது.

இது உங்கள் தொலைபேசியிலிருந்து ஆடியோவையும் பதிவுசெய்கிறது, அதாவது விரைவான அறிமுக வீடியோக்களை உருவாக்க அல்லது சில விளையாட்டு அமர்வுகளை பதிவு செய்ய இதைப் பயன்படுத்தலாம்.

The Android 11 update also brings better privacy features, as the app is now. It needs additional permissions to collect user data. Google is also working on a three-year Android system update and security patch for Pixel 5, making it a future-ready smartphone.

Google Pixel 5 uses the same 12MP Sony IMX263 primary camera that we have seen on many Pixels phones including Pixel 3a and Pixel 4a. This camera is known for clicking quality images even in low light.

The Pixel 4 to 2X telephoto unit has now been replaced with a 16MP ultra-wide unit, which means that the Pixel 5 can capture more in the frame without taking a few steps back.

நிலப்பரப்பு, கட்டிடக்கலை மற்றும் கூட்டங்கள் கிளிக் செய்யும் போது இது கைக்குள் வரும். கூகிள் பிக்சல் 5 இல் எக்ஸ்போஷர் பிராக்கெட்டிங் மூலம் எச்டிஆர் + ஐ அறிமுகப்படுத்தியது, இது புதிய வைட்-ஆங்கிள் லென்ஸ், கூகிளின் நைட் சைட் அம்சம், சிறந்த குறைந்த-ஒளி படங்களைக் கிளிக் செய்வதில் அறியப்பட்ட தெளிவான புகைப்படங்களை உறுதியளிக்கிறது, இது இப்போது உருவப்பட பயன்முறையிலும் செயல்படுகிறது.

கூகிள் பிக்சல் 5 இல் வீடியோ பயன்முறையை மேம்படுத்துவதில் கவனம் செலுத்துகிறது. இந்த சாதனம் இப்போது மூன்று புதிய ஷேக் எதிர்ப்பு முறைகளுடன் வருகிறது: பூட்டப்பட்ட, செயலில் மற்றும் சினிமா பான். உறுதிப்படுத்தல் மற்றும் 2 மடங்கு மெதுவான வீடியோ வேகம் மூலம் ஹாலிவுட்டை பிரமிக்க வைக்கிறது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *